Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini watu wanacheat.,!?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by alexmahone, May 10, 2012.

  1. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Umeshawahi kumcheat mwenza wako..? unadhani alikosea wapi mpk ukafikia uamuzi huo..!?
     
  2. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Uroho tu!
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hakuna kingine zaidi ya tamaa tu.
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    wote humu jf tushawahi,maana ku cheat ni kuwa na mahusiano zaidi ya mwenzo iwe kwa mawazo,maneno au matendo.
     
  5. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni uamuzi tu kama maamuzi mengine yoyote yanayofanywa
     
  6. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lol lol........na kwa mawazo pia,duuuuuh basi balaaaa
     
  7. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Huwezi kuamini kuna watu wanaanzisha uhusiano kupitia mitandao ya kijamii kama fb,twitter,jf nk .,hali ya kuwa wanawapenzi wao ambao wanawajua tabia.,wamezoeana na ni rahisi kukosoana.
     
  8. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,108
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Umasikini nao unachangia
     
  9. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Suala la kutoridhika faragha huwa siliafiki kwakuwa,waweza kumfanya mwenza wako kuwa vile unavyopenda ww..,
    Halafu una uhakika gani kama yule unaemu'approach' atakuwa mzuri kitandani kuliko yule ulienae..?
     
  10. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    utajuaje sasa.,kama unaemfuata atakuwezesha kipesa au lah.,au bargaining inaanza then ...,
     
Loading...