Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini watu wanacheat?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Binti Maringo, Feb 9, 2009.

  1. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yeah hivo hivo greedy!...

    Not all women are ivo..there nice and smart women out there sema tuu samaki mmoja kaiodha then wote wameodha....na hiyo inaharibia status ya strong women who are out there trying to make it for their own bila ya kuhongwa na wanaume wala nini....independent women in other word...Lakini pia i dont blame hao wanawake ambao wana cheat wanaume zao...kuna different reason amabz zinafanya pia mwanamke kucheat..
    May be hatoshelezwi
    may be hayupo happy kwenye tendo la ndoa
    may be huyo mumo anamtesa au lah hamfanyi akawa happy kila siku ana mdiscourage
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Feb 9, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,119
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Wewe Cupcake, uko ok leo?
     
  3. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh!nimechapia?..yeah i am fine cupcake
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Feb 9, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,119
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Watu wengine huibia kwa sababu wanatamani tu vingine na si kwamba kuna kitu wanakosa kwenye mahusiano yao. Chukulia tu hata mambo mengine katika maisha. Kwani kila siku wewe unakula nyama ya ng'ombe? Ukiila kila siku itafika siku itakukinai na utataka ya mbuzi au samaki. Same thing na relationships. Baada ya kuwa na mtu huyo huyo kwa muda mrefu ipo siku utapata katamaa ka kumjaribu mwingine just for a change...I know it's scary and sad, but in my opinion, it's true.
     
  5. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    So you are applying ule msemo wa wanaume wanaopenda kusema kuwa huwezi ukawa unakula maharage kila siku utakinaiwa....man i don't believe in that theory...hakuna kitu kinachokinaisha kabisa kama umekinaishwa then make way to do it better..try mbinu zingine za kufanya iwe better than ilivyokuwa.....
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Feb 9, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,119
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu kinachokinaisha? Are you kidding me? I'm just being as realistic as I can be...

    Kama ni maharage kila siku sawa, utayaunga na tui la nazi leo, kesho utatumia siagi ya karanga, keshokutwa utayachanganya na nyama ng'ombe....wiki ijayo utaka kuyachanganya na dagaa...hapo ndo utakapoanza kuharibu sasa....
     
  7. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mie nashangaa Waschana wa kuoa hata bikira wapo kibao..yet unakuta mtu anahangaika na mke wa mtu!

    Maadili yako wapi?
     
  8. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I am not kidding and i am positive kuwa if youa re willing to make thing work it will work...sema tamaa za dunia zimefanya watu wafikirie kuwa otherwse kama wewe unavyosema mbona a lot of our parents mpaka leo bado wapo na wana deal na wamama zetu hadi leo hii...thet still stand strong to each other...ila ukiweka na material stuff kwenye ndoa that is when itakapoanza kupinda na kufanya maporomoko na kutoelewana ndani ya nyumba....if you want to make things work ni trust and support...
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Feb 9, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,119
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    oh trust, even in the face of infidelity, you can still try to make things work if you are willing to make things work and if you forgive one another.

    hata ukiangalia wazazi wetu, pamoja na kwamba wengine bado wako pamoja lakini haina maana ya kwamba mmoja wao hakuwahi ku stray. Hapa kuna mawili: mmoja ali cheat na hakubambwa au ali cheat akabambwa lakini mwenzake akamsamehe au huyo mwenzake naye akaenda ku cheat na wote wakawa even stevens.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu wapi huko walipo?
     
  11. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    The only thing first you need to do ni kumtanguliza mungu kwanza...Haya mambo ya ndoa yako so complicated kama hutamtanguliza mungu mbele...

    Na pia sometimes its wise kama ukitumia philosophy...
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Feb 9, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,119
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Heheheee....ulimhola?
     
  13. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Masanilo,

    Wapo wengi hata hapa JF!

    Akina dada warembo mpo?
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mola nkohi! Gashi shene?
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Feb 9, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,119
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    hebu acha utani bana...kuna mabikira hapa?
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ewe Kally, na awe Niani, kitu gani kinawafanya msioane,
    Elimu mnayo ya kutosha, hata ng'ambo mkaenda na hamkurudi,
    Ona watoto wa nyuma, wameolewa ............
     
  17. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa maana unataka kusikia ndio wapo alafu ufanye nini?
     
  18. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Uh!.....?????????????????/
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Feb 9, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,119
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Nataka nimsaidie ndugu yangu Masanilo....anataka demu bikira kwa sababu hajawahi kumbikiri demu yoyote. Mwenyewe eti anaona fahari kufanya hivyo....
     
  20. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wanavyoanzaga hivyo hivyo!....msaada kwenye tuta
     
Loading...