Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini watu ni wepesi kuchangia misiba na si matibabu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BLUE BALAA, Jan 12, 2012.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naombeni jibu tafadhali. Unakuta ndugu/rafiki anaumwa hakuna mtu anaeonekana kusaidia ILA subiri kama mgonjwa akifariki yani hapo watu wanataka kuonyesha uwezo wao.
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hahaha safi sana, nimekosa la kuchangia.
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,183
    Likes Received: 8,717
    Trophy Points: 280
    Watanzania ni watu wa ajabu sana.
     
  4. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yani wa ajabu sana, kwenye msiba utaona mashauzi ya hali ya juu.
     
  5. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mi naona ni Kama wanajikosha tu na nafsi zao kuwasuta.... Kwanini hawakumsaidia mgonjwa kutokana na ubinafsi wao!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nadhani hapa unaongelea wanandugu, maana ndio wanaopata taarifa za ugonjwa!
    Otherwise, kwa watu wengineo ni jambo la kawaida kuchangia kumpuzisha marehemu~!
     
  7. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Watanzania ni maarufu sana kwa majigambo ya tabia wasizokuwa nazo. Ni rahisi sana kusikia watanzania ni wakarimu na wanapendana lakini ukifuatilia kwa undani utajua kwamba kinachosemwa ni kinyume. Hebu fikiria
    1. Umewahi kufananisha kiasi cha mchango mtu anachotoa kwa ajili ya harusi na sherehe zingine na support ya watu halafu ukalinganisa na muitikio wa watu kama utaomba msaada wa ada ya shule?
    2. Umewahi kujiuliza kwa nini mtu yuko radhi akununulie hadi creat ya bia lakini ukimuomba ile hela ya bia akupe atakukatalia!
    3. Umewahi kumleta ndugu yako halafu ukampa kitengo badala ya kukiendeleza anakifilisi?
    4. Umewahi kujiuliza kwa nini mtoto wa kike wakitanzania ni kawaida kuzalia nyumbani ili mtoto atunzwe na bibi na babu?
    Katika hayo yote utagundua ni muendelezo wa roho za kuzuiana kuendelea. ''Michango ya harusi inaisha kwa siku moja kwa hiyo hutajenga nyumba. Ukinywa bia utalewa lakini nikikupa 20,000 unaweza kwenda kuanzisha biashara ya nyanya ukafanikiwa. Ukinipa biashara yako maana yake wewe una hela nyingi utapata zingine. Ni wajibu WENU baba na MAMA kunitunza mimi na mtoto wangu!" HUU NDIO UJINGA UNATUFANYA WATANZANIA TUTAKUWA MASKINI MILELE KWA ROHO ZETU MBAYA!
     
  8. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Mgonjwa anaumwa hakuna dawa,wakati wa msiba uniform zinazoshonwa na mtu anapanda ndege kwenda msibani.
     
  9. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watanzania wengi wanapenda kufanya vitu vitakavyowaonyesha yaani wanapenda sifa,ndio maana kwenye misiba na hata kwenye vikao vya harusi michango kibao,lakini kumchangia mgonjwa hawapendi nani atawaona
     
Loading...