Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini watu hutumia uchawi kuboresha mapenzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Dec 3, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,012
    Likes Received: 5,145
    Trophy Points: 280
    Hivi inawezekana kwa "Wapenzi" Kuachana
    wakiwa bado Wanapendana? na Je ni
    kwanini Watu hutumia "Imani za Kishirikina"
    kwenye Mapenzi?!
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    *-+=
    mwanamke autegeaye uchawi hajui mapenzi
     
  3. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unajua unaweza ukawa umefall in love kwa mwanaume kupita kiasi lakini yeye hakupendi, ili ufaidi lile penzi ni vyema kutumia njia mbadala kama kuloga, au kutumia pesa.
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Inaezekana ndio. Unaeza kua unampenda mwenzio afu akawa na labda tabia ambazo huzipendi na ukiangalia hawezi kubadilika, kuepusha msongamano unaamua kumwacha huku bado unampenda.
     
  5. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    NI hofu ya kuogopa kuachwa.
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni kwasababu ya kutokujiamini.
     
Loading...