Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini watu hufunga macho wakati wa kupiga busu??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by wehoodie, Oct 17, 2012.

  1. wehoodie

    wehoodie JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Katika tafakari legelege, nimejiuliza kwanini....nimejikuta na haya majibu

    Je wana-kijiwe pia mwafunga macho mkicheza mechi za vinywa pia?? Sababu nini? au ni reflex tu....

    [​IMG]

    [​IMG]

    Sababu za kufunga macho wakati wa busu...

    1. Hutaki kujiona ulivyo wakati wa kupiga busu hasa la kifrench, vivyo hivyo mwenzi wako;
    2. Ubongo hauwezi ku-zungusha ulimi wakati huo huo kupepesa macho....yaani kama vile kusema...Mpaka, Mkata, Msata haraka haraka..your brain cant just do that.

    3. Ni vigumu (ufanisi hafifu)kubusu ukiwa macho wazi na pia ni ajabu kutoa miguno ya busu macho wazi;
    4. Mfumo wa macho hautaki kuangalia kitu kwa ukaribu kiasi hicho;
    5. Kwa wanawake, inakuharibia utaratibu mzima wa kuvuta taswira una-mbusu C.Ronaldo wakati unaemuona mbele yako ni Wasira;

    6. Kwa Wanaume, kama unabusu baada ya kupiga raundi kadhaa za main course angalau inakuwa rahisi kufikiria mambo mengine kama mpira n.k. ukiwa umefumba macho;
    7. Ukiwa macho wazi pua ya mpenzi wako inaonekana kubwa kama Pua ya Lori-basi.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    sababu 'Charles na Kate' walifumba macho wakati wanabusiana siku ya ndoa yao.
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Nimekulike sema natumia Nokia Mchina heh hee
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mmmh...kusikilizia utamu wa tukio..
     
  5. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi sijawahi kufumba macho!
     
  6. d

    debon Senior Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nsipofumba macho sihisi kitu. Na nkifumbua hamu ya kubusu inaisha
     
  7. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,364
    Trophy Points: 280
    Naogopa atanibamba SIJAFUNGA MACHO!!!!!! incase akiamua kucheki kama VITUZ vimenikolea!!!! LOL!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    mcho lazima yafumbwe ili kusikilizia utamu
     
  9. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 3,207
    Likes Received: 1,622
    Trophy Points: 280
    Sababu namba tano na namba saba zimeniacha hoi kwakweli.
     
  10. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mi mbona nafumbua tu vizuri
     
  11. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Weweee....I thought you do it for you, not for the other person.
     
  12. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Never trust a person when you kiss open her/his eyes
     
  13. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wanaogopa harufu mkuu wengine harufu z a vinywa zinaingia mpaka machoni

    mwisho utauliza mbona tukimwaga twabana na makalio sasa loh
     
  14. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    bcoz of gravitational force
     
  15. wehoodie

    wehoodie JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    mkuu huzikubali au?
     
  16. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG][​IMG]

    [​IMG][​IMG]

    Likini kweli, Hii thread ina ukweli wake
     
  17. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Kusikiliza utamu wa busu.
     
  18. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,364
    Trophy Points: 280
    For you ndio ila lazima uwe na ubinadamu wa kumconsider mwenzio, manake wanaume akiweka maujanja lazima akague yanaleta matokeo gani, sasa akinifuma mijicho kodo atakosa amani bureee! Ndo nafumba nisibambwe hivooo! lol!
     
  19. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Te te te...
     
  20. m

    maisara Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unavuta hisia.
     
Loading...