Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini watoto wengi waliozaliwa nje ya ndoa huwa na akili nyingi sana darasani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pure nomaa, Dec 23, 2011.

  1. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Tafiti zinaonesha kuwa asilimia 60% ya watoto wanaozaliwa nje ya ndoa huwa na uwezo mkubwa sana wa akili kuliko wa ndani ya ndoa.
    Sababu ni nini hasa?
    SOURSE
    Chunguza top ten ya uliosoma nao
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hii imewahi kuelezwa sana na mchungaji mwakasege....
    inaitwa 'theory ya mzaliwa wa kwanza'
    nimewahi kuanzisha thread hapa zamani....
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmh, unakuwa kama na kisasi na maisha
    unadedicate nguvu zako darasani
    hasa kupruvu jamii una thamani

    kind of social misfit
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Sababu wanalelewa na wanawake, bila wanaume kuleta ujuaji!
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    nlifuatilia jamaa alishusha shule nzuri kweli kuhusu lango kwa mtoto wa kiume na wa kike wale wa uzao wa kwanza,sasa kuna mzaliwa wa kwanza kiroho..
     
  6. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mateso na manyanyaso/kukosa ukamilifu huwafanya kuwa na bidii ili kujikwamua hapo baadae. Hata binadamu wanaoishi katika mazingira magumu (mfano ulaya hali ya hewa) huwa wagunduzi na wataalamu kwa kuwa huweka bidii ili kujitoa katika hali mbya tofauti na wanaoishi katika mazingira rafiki (tropic mfano afrika) ambapo kila kiti kipo hivyo kuwafanya watu kuishi kirahisi na hivyo kutokuwa wabunifu na wenye bidii.
     
  7. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kha!!!
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Hmmm...hapa nahitaji kuona takwimu kwanza kabla sijasema mengi.
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    si kweli...... mimi sijazaliwa nje ya ndoa alafu nina akili sana nilikuwa na buruza hadi watoto wa nje ya ndoa class .. aliewapa hizo taarifa ni muongo au anajifagilia tu.. uwezo wa mtu unatokana na malezi na jitihada zake binafsi pale anapopata akili
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Ulipata divisheni ngapi wewe sekondari?
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Well, inategemea na malezi ya mzazi (kuna wa nje ya ndoa ambao wanalelewa na baba alone pia). Lakini nurturing ya mzazi inasaidia, japo aisee genetic factor imahusika! Manake kuna mwenza unakuta ni kiazi cherema, so mtoto inabidi uvute na winch, mweh!
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    We ulipata divisheni ngapi?
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona mie wa ndani ya ndoa na kuanzia nasari mpaka chuo nina akili darasan na nimeperform kuliko hao wa nje ya ndoa,na still mpaka job watu wako na masters za nje ya nchi na uzoefu wa miaka kibao na ni wa nje ya ndoa still nawapiga nawapelekesha!cna uhakika sn na utafiti wako.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu kwenye bold hapo ndio penyewe haswaa sababu walioko kwenye ndoa huwa wanauhakika zaidi kuliko ambaye anaishi kwa kubahatisha..
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hii hapa sijakubaliana nalo kamwe.
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Na hiyo njia ya utafiti pia ina mushkel
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Divisheni ipi? Manake nimevuka grades nyingi sana!
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Wewe si umechukua maakili ya baba yako Mtambuzi? Afu ukicheza unaota kipara kama yeye, akili nyingi sio nzuri kwa afya ujue!
     
  19. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Hujaambiwa wote umeambiwa asilimia kubwa
     
  20. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kwa sababu zilitumika akili nyingi na mbinu nyingi sana kutenda kitendo cha kupatikana kwao!!
     
Loading...