Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini watanzania tuliowengi ni WAJUAJI TUSIOJUA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bongolander, May 19, 2012.

  1. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hebu tujaribu kujiuliza kidogo. NI kwanini watanzania wengi tukiulizwa tunasema tunajua lakini ukweli ni kwamba hatujui, au tunajua kiduchu tu?

    Ni kwanini watanzania ni hodari kusifu wengine lakini wenye wenye hatufanyi kitu cha maana? Jaribu kuuliza watu mji wa London na New York upi mzuri zaidi, angalia majibu yao, tena wengine wanaweza kujibu kwa majigambo. Halafu angalia tunachokifanya wenyewe nyumbani

    Ukiuliza ni kwanini? utasikia maelezo mengi? wakati mwingine unaweza kusikia lawama nyingi. Maelezo mengi lakini vitendo ni sifuri

    Tuna syndrome au vipi???
     
  2. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Jibu ni kwa sababu nchi imejawa na mambumbumbu na vimeo. Unaweza kutoa hoja nzuri yenye maadili ya maana na dataz unazo. utashangaa mbongo fleva (wanna bees/vijana wa vijiweni/wanaojifanya wamesoma) atakubishia huku akitia broken english wakati he/she know nothing. Anyways, hii ndo dalili za kughushi vyeti ili umalize shule haraka na upate kazi kwenye idara inayoongozwa na mjomba wakati waliosoma kweli wako wanauza mayai mitaani na kuhuzunika.
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu wote ni wajinga na hatujui kitu, sasa unataka tukubali kuwa ni wajinga? Ndio maana wengi tunahadaiwa na wachache wanaoweza kukuaminisha kuwa wao wakiwa madarakani watakupa neema zote zilizopo na zisizokuwepo.

    Wewe utakaa, utatajirika bila ya kufanya kazi kwa bidii utakula na kulala tu, wao watakufanyia kila kitu. Na wote na yote mazuri yanayofanywa na wengine wao kwao ni mabaya tu, wao tu ndio wenye uwezo wa kufanya mazuri, cha kushangaza hatujaona mfano hata mmoja na bado wengi wetu tunaamini hivyo.
     
  4. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Because we don't read,na ukiona tunasoma basi ujue tuna mitihani.
     
  5. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu tunajua tusichojua !
     
  6. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu ally Kombo mimi naona hatujui tusichojua, au hatutaki kujua tusichojua
     
Loading...