Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini watanzania ni wepesi wa kusahau matamshi ya viongozi wao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sonara, May 1, 2009.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa muda mwingi huko nyuma Mzee yousufu bin makamba (katibu Mkuu wa CCM )alikuwa anawaeleza waTZ kuwa ukitaka Biashara yako yende vizuri ujiunge na CCM ,kwa manaa hiyo alikuwa anaelewa nini kinaendelea ndani ya chama na serekali kuhusiana na uchotaji wa pesa na kuwashirikisha wafanya Biashara waliokuwa tayari kunakamisha uchumi wa nchi.
     
    Last edited: May 1, 2009
  2. m

    mkurugenzi1 Senior Member

    #2
    May 1, 2009
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wengi wetu elimu yetu ni ndogo.
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Na hasa Makamba mwenyewe elimu yake ni ndogo ndio sababu usema na kufanya mambo ambayo ni questionable hata kwa mtoto wa primary school.
    Si kwamba huwa tunasahau. Wanufaika wa wizi wa pesa na mali za wadanganyika ndio huwa wanasahau kwa raha walizonazo lakini sisi huwa tunakumbuka.
     
Loading...