Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wasukuma wanapenda mabinti weupe????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eng. Smasher, Dec 10, 2010.

  1. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba mnisaidie jamani hili swali kwanini akina NGOSHA a.k.a WASUKUMA wanapenda mabinti rangi nyeupe??
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    RAngi yao inawafurahisha sana
     
  3. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanini wasukuma 2 isiwe hata kwa makabila mengine??

     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dena kwani wewe mweupe??????? Lol!!!!!!!!
     
  5. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa ndo kwenyewe kuwapata weupe. Mimi pia ni Ngosha na kupenda kwetu warembo weupe kunachangiwa na mila zetu. Katika makuzi yetu tumekua tukichunga Ng'ombe ambao ndo utajiri wetu. Sasa basi idadi ya ng'ombe wekundu kwetu ndo utajiri wenyewe na c weusi. Na njia pekee ya kupata ng'ombe wekundu ni kuwa na ama fedha au mtoto mweupe maana huolewa na ng'ombe wekundu wengi. Sasa katika hali hii ni kwamba binti mweupe usukumani ni dili safi. Wazazi tunajivunia kuwa nao na vijana wanapambana kuwapata ili kudhihirisha utajiri walionao na heshima kwa vijana wenziye. Hata hvyo weupe hutambulisha usafi na mng'aro c wajua cc tulivyo weusi? Tukipata weusi wenzetu itakuwa balaa.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,144
    Trophy Points: 280
    Hizi ni hadithi tu
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo awe mweupe tuu hata kama ni polygon yeye atapendwa tu na wasukuma
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Dec 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,144
    Trophy Points: 280
    Its a fallacy
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mie mweusi BE mweusi weupe wa nini umeanza eehh
     
  10. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mbona mi Msukuma lakini sipendi kabisa hiro rangi jeupe?
     
  11. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mm kazi ipo, ila kwa nyakati hizi wamepunguza
     
  12. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fanya research ndogo 2 bulaza then utagundua ukweli coz ninaishi na wasukuma na wakipata binti mweupe hapakaliki homy kwe2 uswaz!!!

     
  13. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NGOSHA wa mjini utawajua 2.

     
  14. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Its a Tautology bulaza!! Nenda usukumani ukaoe binti mweupe uone utaambiwa ng'ombe wangapi!
     
  15. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mandugu kwanza kabisa CHEUPE dawa hata kama gizani ngoma inawaka tu, maana halisi ya neno MWEUPE kwetu wasukuma tunaita CHAPA NG'OMBE.........
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Dec 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,144
    Trophy Points: 280
    Ng'ombe sina. Bora nipotezee hilo wazo la kuoa usukumani. Nitaenda Chalinze kutest zali
     
  17. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    QUOTE=Humphnicky; hiro rangi jeupe?

    Wewe msukuma kweli? Hell NO! Ni dhahiri wewe ni mkurya.
     
  18. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    Ni kweli binti mweupe dili usukumani. Kwa maana uzao wake una nafasi ya kutoa vibinti vyeupe ambavyo wakati wa kuozwa vinaleta ng'ombe wengi in terms of mahari.
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndio choice zao kama wakurya nao wanapenda pia
     
  20. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi pia ni msukuma wa Ibadakule lakini rangi kwangu sio tatizo, hayo ni mambo ya zamani na juu ya sababu kuna vitu vingine havina sababu ya msingi unaweza kuta mtangulizi mmoja alipenda mtoto mweupe basi wote kuiga na hatimae kuwa kama utamaduni. Hakuna sababu
     
Loading...