Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wasimamizi wanatukunjia karatasi za kura?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Msongoru, Oct 31, 2010.

  1. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Moyo wangu umeshtushwa ghafla baada ya kuulizwa swali hili! hvi kuna madhara yoyote kama wale wakikukunjia?

    Na ni kwanini wanatoa karatasi zikiwa zimekunjwa? Je kuna uwezekano wowote wa kura yako kuhamishwa?
     
  2. URASSA THE DON

    URASSA THE DON Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ili mkunjo uwe wa aina moja kwamba sio kila mtu akunje anavojua nathani itakuwa ivyo lakini haina athari yeyote ile.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Haina Madhara mmkuu tuliza moyo ushindi ushaonekana toka asubuhi
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Nimeshapiga nimechunguza yale yaliyosemwa hapa JF kuhusu karatasi . Nimeona sivyo hamna cha gundi wala nini. ushindi tu
     
  5. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mie pia imenipa wasiwasi sana, kuna mwana JF mmoja aliwahi kudokeza tetesi za kura kuhamia upande mwingine. sina uhakika ila tusubiri maana tukiona tofauti imekuwa kubwa tutajua hizo ni trick za technology ya hali ya juu. Nilikaa km dk 5 katika chumba nikijaribu kusoma mazingira na athari inayoweza kuletwa na mikunjo hiyo.kabla ya kupiga, niliikunja kuona mwelekeo wake, sikugundua kitu. Kama kweli upo uwezekano huo basi hii ni sayansi ya hali ya juu. nilishawahi kusikia huko Amerika ya kusini ilishawahi tokea hali kama hii ya kura au tick kuhamia kwa mgombea mwingine.Ila proofs sijawahi kuziona labda wataalamu zaidi watatusaidia. kwa vyovyote vile hali itajulikana tu nadhani tusiwe na wasiwasi juu ya hilo.
     
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    kama vipi baada ya kupiga kunja tofauti na alivyokunja yeye. Mi nimefanya hivo...
     
  7. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,930
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kwani wapiga kura hawakuambiwa jinsi ya kukunja karatasi? Chama Cha Majambazi waendelee tu na sarakasi zao lakini siku ya kufa miti yote huteleza na hii dhuluma itakuja kulipwa hapa hapa duniani.
     
  8. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mimi pia nimetumiwa msg inayosema inatoka sehemu nyeti kuwa tick inahama kwa technology na kuwa bora kukandamiza kwa sehemu ya kuweka tick ili kuondoa hizo chemicals ambazo zinananata kidogo ukikandamiza. Naamini ufuatiliaji utafanywa ili asije mtu akawa na ajenda yake na kutuchagulia bomu. kama kufuatilia ni sasa wakati kura zinapigwa. Kwa mfano wale walio vituoni wanaweza kupiga sampla vote na kuicha nje bila kuitumbukiza kwa muda ili kuona kama inabadilika au la. Kama kuna possibility ya kura kuharibika basi hiyo iharibiwe makusudi ili kufuatilia kama labada baada ya masaa kadhaa kuna reaction yoyote inayotokea kufuta yale yaliyoandikwa awali na kutokea alama mpya. Ni bora tuwe scientific. si vizuri kunyamazi tetesi.
     
  9. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nahisi kama uwezekano ni mdogo, labda kuharibu kura maana ikihama lazima na kwako ibaki.
     
  10. c

    chanai JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili kwa kweli sina uhakika
     
  11. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ........mimi nilibadilisha ule mkunjo maana nachojua mimi karatasi inakunjwa ili kurahisisha kupenya kwenye tundu la box so nitakunjaje hiyo ni suala langu so nilikunja kwa namna tofauti as long as ile mihuri yao ilikuwa juu.
     
  12. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nilibadilisha mkunjo wa karatasi ya nafasi ya udiwani. Nadhani hamna shida sana
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mimi nilishtuka pia. Lakini nikasema kimoyomoyo: Nitaifunua. Nitapiga. Nitaikunja. Nitaikunjua. Nitahakiki. Then nitakunja tena.

    I did so na sikuona tatizo
     
  14. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hakuna tatizo lolote, ushindi wadau uko wazi tuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ni uvumi mimi nilihakiki kwa kuscaratch two times kwenye kibox cha Slaa ili kama kuna gundi itoke sikuona kitu.
    Kukunja karatasi nilifanya mwenyewe
     
  16. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    tatizo ni wasimamizi ni wachovu,nina wasiwasi na uzalendo wao,hasa kama mshiko wa kati ya laki2-8 utapitishwa.
    nimescratch kuhakiki naona hamna kitu,labda karatasi ijifute tiki ktk sehemu ya chadema and tiki ijitokeze ktk sehemu ya CCM,kwani kalamu wanakupa wao,so u never know the trick could be with the pen ink
     
Loading...