Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wasichana/wanawake wengi upenda kubeba mikoba mikubwa kila siku, mahali popote ?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by patience96, Oct 27, 2011.

  1. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hili jambo la kubeba mikoba mikubwa hasa kwa jinsia ya kike linanitatiza kila mara.

    Nilipata story moja toka kwa rafiki yangu kwamba g/f wake alimtembelea siku
    moja akiwa na mkoba mkubwa sana, wakati wanaangalia movie umeme
    ukakatika ghafla, rafiki yangu hakuwa na generator, ghafla demu wake
    alifungua mkoba wake na akaibuka na generator ndogo aina ya Tiger ambayo ilifungwa
    muda ule ule na movie ikaendelea kama kawa. Just imagine mikoba hii vitu inavyobeba!!

    wana JF naomba uzoefu wenu kuhusu jambo hili.
     
  2. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    genetor? Ndan ya mkoba duu! Hii kal ila inawezekana mana inakuwa mikubwa na mizito hyo mpk bas
     
  3. S

    Senator p JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uyo dem hapishan na dem wangu ,wngu anatemabea kwenye mkoba kaweka jembe,anapenda kulima!
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaaaa nakumbuka wanavoniminya na makoba yao pale mwenge wakati tunagombea kupanda daladala
     
  5. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mkuu, hiyo ni kali.
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Ukipata demu utajua tu.! Subiri wakati.
     
  7. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Demu wako msukuma nn?? Kama vp mtafutie kamkoba kakuenea powertiller kabisa.
     
  8. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    na wanabebe mimba miezi tisa ,mwanaume kuubeba mtoto kwa lisaa ni kero na kulalamika .
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wengine ni wezi
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mzee kubeba generator kwenye pochi inanipa shida sana kama GT wa JF kukubaliana na hilo. Ila nakubali kuwa wadada hubeba mikoba mikubwa na kuweka vitu kama vioo, tissue, lipstick, perfume, mafuta, na vipodozi! nafikiri ni kariba yao, I mean ni hulka yao na ni jambo la kawaida.
     
  11. m

    mutabutu Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Xa we ulitaka 2cheke au 2jue kuwa kwenye mikoba wanaweka nn?me hata cjacheka.
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    duuuuuh!
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kweli kila mtuu na aina yake ya ukichaa, duuuuuuuuuh!
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyo atakuwa mke wa James Bond
     
  15. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Du! Kaaaaaaaz kwel kweli
     
  16. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wacha urongo,generator?
     
  17. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Nini cha kushangaza? Mwanamke ni kila kitu, akiwapo mwanamke hakiharibiki kitu, si unaona hata umeme ulipokatika, bado mliweza kuangalia tv. Mimi binafsi beg langu lina kila kitu, hadi mashine za kunyolea.
     
  18. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    generator ndani ya mkoba....!?
     
  19. Kimbojo

    Kimbojo JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haiwezekani, labda alitoka kuinunua
     
  20. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ni muhimu kuwa na mkoba kubwa tunavitu vingi vya kubeba
     
Loading...