Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini wasichana wako hivi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nestory, May 25, 2010.

  1. n

    nestory Member

    #1
    May 25, 2010
    Joined: Jul 21, 2008
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    utakuta wakati mahitaji yake yote anayatoa kwako,anakua mpole mkarim na pia mwenye busara.lakini akishapata chanzo chochote cha kumpatia fedha anabadirika.au hiyo ni dalili kua hakua anakupenda? lakini mbona asilimia kubwa about 98%, yani almost wote wako hivyo.naomba mnisaidie wana JF kwenye hili,kwamba ukweli uko wapi?
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Ni mtizamo tu wajameni.
    Mtu akiwa hana kitu hata confidence humwishia.Huwa kama mtumwa. Akijiweza, confidence huongezeka, huwa na uthubutu wa kuchangia mazungumzo, huweza kuelezea msimamo wake hata kama uko tofauti na wako.Hilo kwa vyovyote litakushtua utaanza kuona ana kiburi kumbe ni mabadiliko tu ya kawaida ya mwanadamu.Ushasikia mbinu za kumjengea mtu uwezo wa kujiamini? Unadhani step ya kwanza ni ipi? Ni uwezo wa kujimudu.
    Fundisho: Kama unataka kumsaidia mtu na unataka abakie mtumwa milele basi usimsaidie maana kubakia mtumwa milele haitawezekana.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    women are like that bana....
    zoea tu....
    ni swala la muda hilo
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Naomba nikusahihishe kidogo si wote wako hivyo labda hao wachache uliokutana nao wako hivyo. Unajua fedha ni kitu kibaya sana na ni kizuri pia. Fedha yaweza kusababisha mtu akabadilika vibaya mno ukashindwa kuelewa. ukweli kila mtu anao moyoni mwake.
     
  5. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    "Mtumikie Karifi Upate Mradi Wako".... Hii iko kwa wanawake tu au hata Wanaume??
     
  6. n

    nestory Member

    #6
    May 25, 2010
    Joined: Jul 21, 2008
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nimekusoma mkuu,basi nitumie neno asilimia kubwa.
     
  7. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata wanaume wanapokua na shida na inabd kumtegemea mwanamke wanakua wapole sana, wasikivu na hujua kuonyesha upendo. lakini ikimchangamkia tu anakua mwingine
     
  8. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kwa hiyo hili suala liko pande zote... Kwa wanawake na wanaume...
     
  9. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amen!
     
  10. N

    N12345C Member

    #10
    May 25, 2010
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina gf wangu, tangu anaingia advance level,anafanya mtihani mpaka mda wa

    kusubiri matokeo alikua ni mtu mwenye nyodo sana, (offcourse mi nafanya kazi

    lakini si yenye kipato kikubwa saaaaaaaaaaaaaaaaaana) ,sasa baada ya

    matokeo akawa ameferi,yaani amepata matokeo ambayo ayawezi kumfikisha

    chuo, sasa naona upendo umezidi kupita kiasi mpaka naona kero,maana kira saa

    atataka muwasiliane na vitu vingine vingi tu. mi nafkiri huu unaweza ukawa

    mfano wa utata ambao mkuu wangu anawasilisha KWA WANA JF, sasa mnasemaje kwa kesi kama hii?
     
  11. RR

    RR JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Women ni opportunist wazuri sana....normally wanamheshimu mtu anayewafanya maisha yao yawe rahisi. Ikiwa vinginevyo lazima aonyeshe true colors zake.
     
  12. Tshala

    Tshala JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 242
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Ni both sides 200%
     
  13. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Bana wee tukumbuke hawa waliumbwa kutokana na ubavu wetu kwahiyo usishangae wakiwa namna hiyo,ndio inavyotakiwa wawe vizazi na vizazi vumilia tu majukumu.
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    unfortunately this applies both to men and women!!

    wanaume watawaongelea wanawake kwa kuwa wanauzoefu nao na wanawake tutawaongelea wanaume kwa kuwa pia tuna experience na nyie!!!
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ni tabia watu wanazo; wake kwa waume! labda hapa ingekuwa kwa nini mpenzi wako yuko hivyo; ume generalise na kwa kufanya hivyo hukuwatendea haki Mama zetu (ebo walikuwa wasichana hapo kabla!)
     
  16. Shostito

    Shostito Member

    #16
    May 25, 2010
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shoga hilo fundisho kama mtu hajakuelewa basi ana ubishi wa kuzaliwa nao.
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hapao ulikuwa unavaa au unavua shostito???
     
  18. Shostito

    Shostito Member

    #18
    May 25, 2010
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe kaka umeongea points. Ungekuwa karibu! we acha tu.
     
  19. Shostito

    Shostito Member

    #19
    May 25, 2010
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yashakuwa hayo ee? hilo ni pozi tu mpendwa.
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sio wote Nestrory wapo wengi na wapole ,wavumilivu na wenye moyo wa subira ukikuta wa hivyo huyo alikuwa anatafuta kivuli cha kupumzika jua lipungue kisha aendelee na safari yake
     
Loading...