Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wasanii wengi duniani hufa ghafla

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Apolinary, Apr 7, 2012.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ni jambo lisilopingika kuwa wasanii wengi duniani vifo vyao hutokea kwa ghafla hali ambayo wengi wetu inatupa wakati mgumu mf:Michael jackson whitney yuston lucky dube anjela chibalonza na sasa Steven kanumba NINI KINACHANGIA WAO KUPOTEZA UHAI WAO GHAFLA?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Du mkuu ebu fikiria kwanza kwani kunakua na vifo vya kupangwa au kupanga? Vifo vyote ni ghafla coz haujui siku wala saa!! Kikitokea tu ujue ni gafla hata ukiwa ICU na ikatokea mtu kavuta basi ujue ni gafla.
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mmh, talk of conspiracy theories..
     
  4. M

    Majamba Jr Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i think ghafla alosema mkuu hapa ni ile unckia jamaa katembea na yesu but no news za kuumwa na no where to trace about the cause of death.@King Kong III,au co @Apolonary. Kama kuna m2 anajua chanzo cha mwana kuvuta atumegee basi @ JF Memberz
     
  5. M

    Majamba Jr Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P. Kanumba u dd alot 2 bost Bongo Movies industry in Tanzania.We will alwyz remember u the Legend
     
  6. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Wanasema kasukumwa kagonga shingo, mara kapewa sumu, mara kanywa mwenyewe.
    Wanamgombania lulu yeye na ray.
    Yani ni utata tu.
    Ndo ivo tn aloenda ameenda, tunaumia mpk tunakufuru na kuanza dhana, na shuku. Kweli kutangulia kunauma haswa kwa unaempenda
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,255
    Trophy Points: 280
    wala si lulu kale katoto! ina uma sana!
     
  8. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Freemasons at work
     
  9. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,545
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    anayepanga ni Mungu!na ndo mwnye cri y jibu lako!
     
  10. d

    dav22 JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mmhh sina neno hapa....
     
  11. Type

    Type JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mm, hapa noma mi naondoka
     
  12. moto ya mbongo

    moto ya mbongo JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 301
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    1. MARLYN MONROE (USA)
    2.ELVIS PRESLEY(USA)
    3.2PAC SHAKUR(USA)
    4.CHRISTOPHER WALLACE B.I.G.(USA)
    5.NATE DOGG(USA)
    6.PEPE KALLE(ZAIRE /DRC)
    7.ABETI MASIKINI(ZAIRE)
    8.MICHAEL JACKSON(USA)
    9.AALIYAH(USA)
    10.WHITNEY HOUSTON(USA)
    Wao ni maarufu na maisha yao yanagusa watu wengi kwa hiyo vifo vyao vina mshtuko mkubwa zaidi:nod:
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    mkuu watu wengi wanakufa gafla,ila tunapowaona wasanii wanakufa tunadhani wamekufa gafla kumbe ni kwa vile wana majina na wanasikika sana,but watu wengi wanakufa gafla sema tu hawajulikani kwa vile hawasikiki,hawajaonekana au kutoa msaada mkubwa ktk jamii
     
  14. j

    jmnamba Senior Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nionavyo ni kwamba wote wanakufa vifo sawa na kabwela yeyote tu sema kwa vile wanajulikana mno ndio huleta tension kubwa sana.
     
Loading...