Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wasanii wa Bongo wabovu stejini?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mastabenja, Jun 25, 2012.

  1. M

    Mastabenja Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikifuatilia kwa muda utumbuizaji wa wasanii wetu stejini hasa wa bongo fleva na kwaya.kwa kweli wanaboa sana na kutia kinyaa _kinachofanyika ni ***** mtupu
    1.wengi hawawezi kuimba live.diamond,rose muhando,jay,suma lee wote wachovu hawawezi kuimba live huishia kufanya maigizo tu .hii ni tofauti sana na wasanii wa nje na wasanii wa miaka ya nyuma
    2.wengi hawaimbii huishia kuchezacheza na kusema piga kelele-yaani ***** mtupu
    hii nitofauti sana na wasanii wa nje wao utaona wanaimba live kwa uwezo wa hali ya juu sana mpaka mtu unafurahia kuangalia
     
  2. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wameanza zamani,sisi tumeanza juzi sasa unategemea tutakua sawa,ONE STEP AT A TIME.
    huwezi kuanza kukimbia wakati ata kutambaa bado
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    Wanahitaji ushauri
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    utasikia wakisema say yeeeeee! ,,,,,,say yooooooo! makuzi watupu!
     
  5. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    uaipende kulaumu tu bila sababu..af acha....... wako.ushacheki sho ya A.Y na mwanafa au johmakini wanapumzi na show nzuri na unavyofananisha na msanii wa nje toa mfano usigeneralize
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    umenifurahisha,maana nimecheka kweli
     
  7. T

    TUMY JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni mfuatiliaji mzuri wa muziki wa bongo utagundua kwamba wameanza kubadilila ama kupiga hatua na zaidi ya yote suala la kupiga live si kwamba wanashindwa kwani tumeshaona wengi wanapokuwa subjected kwenye mazingira ambayo wanapigiwa vyombo basi wanaimba vizuri sana ni suala la uwezo na muandaaji wa shoo.
     
  8. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sasa mtu anaimba 'Playback' unategemea nini ?

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    Kusema ukweli ukitaka muziki LIVE ni Twanga na Ngwasuma tu, hawa Bongo Fleva bado sijawahi kuona Show Live kama aliyoifanya Sugu pale kwenye viwanja vya Ustawi wa Jamii, sijui kama alipania sana au ndio viwango vyake.

    Kwa mara ya kwanza nilimshuhudia msanii wa Bongo Fleva akiimba nyimo zake kavu kavu tena kwa ufasaha kabisa kama zilivyorekodiwa kwenye Cd's. kwakeli Sugu anastahili heshima kwenye hili, na kitu kingine ni nidhamu ya kazi, kwenye ile Show Sugu hakuruhusu msanii yeyote kunywa pombe mpaka wamalize Show.
     
  10. La kuchumpa

    La kuchumpa Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usicheke sana kesho inatakiwa ucheke pia
     
  11. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mleta mada naungana na wewe ila ukweli ni kwamba yanahitajika maandalizi ya kutosha na mazoezi ya kutosha asikuambie mtu wasanii wa nchi zilizoendelea wanafanya sana mazoezi na pumzi ya kutosha ukiwa na muda uwe unanunua documentary zao uone wanavyopelekeshwa na ratiba zao wamepangiwa kabisa ratiba za mazoezi ya viungo, kuimba, kucheza, na hata chakula gani utumie,na kila kitu na hata kuongea na media wanafundishwa ukiulizwa swali la kijinga uwe unajibu hivi sisi wa bongo huwa tunawaona final pale tu kwenye TV hatujui huko nyuma process gani zimepitiwa mpka afike hapo kwenye kioo sasa msanii wa bongo fleva akiamka tu anasema nataka kuwa kama Jayz kitu ambacho hakipo duniani na vile vile nidhamu ni kitu cha maana sana kwenye sanaa haya masifa sifa kwenye magazeti ya makorokocho yanawatia kiburi sana sasa akifika kwenye stage siku moja tu akiimba watu weweeeeeeee!!!! kichwa kinamviiiimba anasahau hata kilichompeleka pale, bado wanahitaji ushauri pia ila tutafika siku moja watajafanya vizuri maana kuna wasanii wengine wanajitahidi ila hawajafikia bado kile kiwango kitakachowafurahisha baadhi ya washabiki wanaotaka show ichezwe na sio uimbe kwaya tu maana wimbo wako tunaujua sisi tunataka utuchezee hiyo show na kama hauchezwi create something else kitakacho tuvutia sisi tusiendelee kuwa bored. na bangi pia na madawa ya kulevya nayo yanachagia wenzetu wanatumia hivyo ila wanamaisha tayari. bongo unayatumia halafu unaenda kula ugali na maharage utapona kweli?? unatakiwa ule mlo kamili na kwa wakati, ona watumiaji wasanii wakibongo wanavyopuputika ni full skeleton,
     
  12. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,669
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    tatizo lao ni hili: waliamua kuwa wasanii baada kukosa kazi zote duniani!
     
  13. papag

    papag JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    ww kuna ma artist wa zamani wa bongo walikuwa wakiimba live ww mwenyewe unasimama.mfano wakina Muheshimiwa SUGU,GWM na wengineo palikuwa hapatoshi
     
  14. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 608
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    PUN'ZI ni tatizo kubwa kwa wasanii wetu. Vijana hawana PUN'ZI kabisa.. wakiimba dakika mbili tu wanaanza kuhema ka wanakata roho. We si unawaona walivyoota mavitambi? Mazoezi hamna, bia na vitimoto kwa sana, bange, unga n.k..
    We ukienda kwene shoo tegemea makelele tuuu na kuona watu wanaotiririkwa majasho.. basi. Rubudani zero!
     
Loading...