Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wapenzi wanapiga picha waki-do?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kongosho, Nov 11, 2011.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Nimeona thred ya mdau akilalamika katumiwa picha za mpenzi wake aki-do na X wake. Nimejiuliza maswali mengi kuhusu kwa nini wapenzi hufikia point ya kupiga picha wanapo-do nimeshindwa kupata sababu. Hebu mnaojua mnijuze na mie, am ignorant in this part.
     
  2. X

    Xavel Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni kuandaa mazingira wakimwagana wachafuane
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Ok, maana nimejaribu kutafakari sikuelewa kabsaa.
     
  4. L

    Latecomer New Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utoto; Wakikua wataacha!
     
  5. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa raha zao kila mtu ana stim zake so kama wao stim zao ziko katk mifoto wa kiwa naked wawache wale miraha kwa kujinafasi loh!
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kazi kuiga tu kila kinachofanywa na ngozi nyeupe.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Inaleta stimu?
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    ushamba wa kuiga uzungu bila kujua uzungu si kupiga picha za ajabu
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,520
    Trophy Points: 280
    inaitwa kitaalamu exhibition tendencies.........
     
  10. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mbona ukienda beach unapiga picha? si ili baadae ukumbuke ulivo furahia kwenda beach? Basi na hapo ni hivo hivo...
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huwa wanataka kujijua wakiwa kwenye tendo wanafananaje
     
  12. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inaezekana ni kwaajili ya kumbukumbu, au ni ujinga wao na ulimbukeni tu.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Mmmh, really? Ukitaka kukumbushia si ufanye kwa vitendo tena?
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Utoto tu na kupenda kuiga mambo ya ajabu yanayowakost siku wakiachana!
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    uzungu ni nini?
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ubaya ni pale zinapotoka na watu kuziona ila vinginevyo hakuna ubaya wowote.
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    je na wewe uko tayari kupiga hizo picha?..
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Labda huwa wanataka kujiangalia the way wanavokuwaga!! Ila wangejua waache, kwa sababu zinawacost sana, tena kama kwa wadada ndo kabisaa!
     
  19. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mtu anatoka kijijini, anafika town anakutana na msembe mwenzake wanakubaliana kwenye mapendo, mapendo yakiwapanda basi anaanzisha 'mambo' ya kitandani wote kwa pamoja wanakubaliana kufotoa na wanafotoa kweli, baada ya kukutana na vipande vya wali midomoni mwao kwenye 'mambo', hamu ya mapendo imekwisha na ndipo hapo wanaexpose fotoz walizopiga wakiwa naked!
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Yaani sielewi, kama mnataka stimu si mtumie za kununua, too costly.
     
Loading...