Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wapenzi wa Kike wanakuwa na hasira wanaposikia ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwiba, Mar 22, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Wanaposikia unapendana na msichana mwengine au wanaweza kuua wanaposikia umeongeza mke wa pili ? AU kwa nini wanawake wanakuwa na wivu kuliko wanaume ?
     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Because they do not know exactly what they want in life. For men is just money/wealth BUT for women is a complex thing to visualise by them women.
     
  3. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Coz they don' wanna share the thin' Chake anataka kula peke yake. Wanaume pia hawapendi ila huwa wanajiconsole kwa kwenda kula za kununua. Kwa mademu ni ngumu!!
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwenye mapenzi ya dhati wivu hauchagui jinsia, mkeo/mpenzio unampenda kupitiliza utaweza kuona/kuckia anatoka na fulani ukaona kawaida tu? haiwezekani.
     
  5. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa mtu unayempenda lazima uchukie tena sana, na ushikwe na wivu hiyo ndo sababu, ukiona mtu hakuulizi wala kukuambia kitu hata akikuona na mtu ujue hakupendi.
     
  6. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata mimi sipendi kusikia sembuse kuona demu wangu anatoka na man mwingine......na ikitokea adhabu yake ni kuachwa tu on the spot
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Wivu ni chachandu ya penzi
     
  8. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hasira zaidi wanakuwa nazo wanawake au sivyo ? nafahamu hata wanaume tupo na hasira lakini hazizidi za wanawake ,na anafikia hata kusema au kudai talaka ,au uwongo ?
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwani wewe utajisikiaje ukiambiwa wa kwako anapenda mwingine au anataka ongeza mme wa pili!!!!!!!!!!!!!!!!!?????????

    We are all human and its our nature to protect and nurture what we love, they are only expressing what any male or female mammal would do... Lets be fair and understand that women are human too hence same same feelings as men

    check with our neighbors monkeys, cats, dogs etc.
     
Loading...