Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wao tu? Au wanazigezo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ziroseventytwo, Dec 13, 2011.

  1. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,850
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Kwa nchi kama Marekani,uingereza,German nk mambo hayo hayapo. Na kama yapo ni kwa uchache sana. Waziri mmoja kutumika kwenye serekali zaidi ya moja? Mfano bi Madeline Albright, waziri wa mambo ya nje wa marekani enzi za Bill Clinton awepo kwenye serekali ya rais Bush,na rais Obama! Hata kama ni wizara tofauti! Hali kadhalika mawazi wengine vivyo hivyo,? Hapa kwetu kuna watu wametumiwa na serekali tangu Mwalim mpaka JK. Basil Mramba ametumiwa na serekali tangu Mwalimu hadi JK. Wawaziri walitumikia serekali zaidi ya moja ni pamoja na JK,Lowassa,Juma Kapuya, Zakia Megji,Sarungi nk. Orodha ni ndefu. Nini vigezo vya kuwa waziri ukiacha mtu kuwa mbunge.? Nawasilisha!
     
  2. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We ngoja katiba yako ibadirishwe vinginevyo hamna hoja hapo!
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwa sababu ya sababu za kufichiana maovu.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Utendaji uliotukukuka,
     
Loading...