Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanzanzibari tunanyanyaswa kwenye nchi yetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jamesbond007, Jun 30, 2012.

  1. jamesbond007

    jamesbond007 Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini wazanzibari wananyanyaswa na kupigwa ndani ya nchi yao wanapo toa maoni yao na uhuru wa kukusanyika yeye ananyamaza bila kukemea akiwa ameapa kuwalinda na kuwatetea juu ya maslahi yao? Hali hii jee ataweza kuyalinda maoni watakayoyatoa kama anavyopiga kampeni??? Mzanzibari toa maoni yako
     
  2. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    Nani kakunyasa wewe...?
    Ukinyanyaswa tutajua ata usiposema..
    Ebu kwanza tumalize ya Dr wetu Ulimboka
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Hakuna anayewanyanyasa...ni ulalamishi wenu tu
     
  4. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    UAMSHO unawanyanyasa wabara walioko znz na wakristo.
     
  5. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Kwa sababu wanatumia masaburi kufikiri. Ashakum si matusi!
     
  6. mohammedzahor

    mohammedzahor Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna mtu anaehitaji kuinyanyasa Zanzibar, ila ni nafsizetu dhaifu na kuto kuona mbali.
     
  7. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 296
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    uzembe wenu wa kuchagua wabunge na wawakilishi wanao nunulika
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kunyanyaswa ndiyo matunda halali ya kutawaliwa. Siku mkijitawala hamtanyanyaswa tena.
     
  9. a

    adolay JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Hebu dadavua
    1. Nan anawanyasa?
    2. Katika nyanja gan?
    3. Wapi? Unguja na pemba au tanganyika
     
Loading...