Kwanini wanawake wenye makalio makubwa wanapendwa sana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JEMEDARI .H., Jul 7, 2013.

  1. J

    JEMEDARI .H. JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2013
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Wana jf hebu nisaidieni kaz ya makalio makubwa yanayotingishika wakati wa kufanya mapenzi maana wanaume wengi wanapenda wanawake wa dizaini hiyo.
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2013
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,188
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Utafiti wako umeanzia wapi,umemuhusisha nani na kuishia wapi?
     
  3. J

    JEMEDARI .H. JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2013
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Hata wewe mwenyewe akikupita mwanamke mwenye makalio makubwa na yanatingishika utastuka.
     
  4. benja

    benja JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2013
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Wewe una makalio yapi?makubwa au madogo

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  5. M

    Mbuzi Ndizi Senior Member

    #5
    Jul 7, 2013
    Joined: Jun 27, 2013
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Ni kweli mwanamke mwenye makalio wanaume wanavutiwa nao lakini hawapendi kuwaowa kwani wana kashfa ya umalaya pia
     
  6. M

    Mbunda wanyina Senior Member

    #6
    Jul 7, 2013
    Joined: Jun 28, 2013
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli wanawake wenye makalio makubwa wanavutia xna
     
  7. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2013
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Hataree
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2013
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,732
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 63
    Makalio makubwa yanavuta hisia za ma lavidavi.
     
  9. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulemtetemo wake akipita mbele macho ya kidume mvuto tosha.Na kwa imani hiyo waume kuwahitaji kindoa imani nao huwa hapa.
     
  10. Dr.Mo

    Dr.Mo JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2013
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    yanavutia sana....umchoki pia mwanamke mwenye mzigo
     
  11. s

    snail JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2013
    Joined: Nov 8, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Ukiwa chumbani na manzi wako ambae makalio yapo raha sana, ukiamua kuyashika kidogo ha ha au ukimuomba mpenzi kaniletee glass ya maji bac anakwenda huku ukiwa unamsindikiza kwa jicho kwa kutazama mtikisiko wa mkia wake, na huku ukijipa moyo kua ww ndio mmiliki wa kila alichi nacho manzi huyo!

    Hiyo ndo raha kwangu dhidi ya makalio ya mama watoto
     
  12. kabuya

    kabuya Senior Member

    #12
    Jul 7, 2013
    Joined: Jun 12, 2013
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Wengi wao wanakuwa wanene pia hivyo fungus haziwachezei mbali
     
  13. H

    HByabatto jr JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2013
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu! fangasi tena...! Ngoja kwanza nile halafu nitarudi.
     
  14. dizzle kiraka

    dizzle kiraka JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2013
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 417
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Yanavutia kimapenzi katika muonekano wa nje ila wa ndani wote sawa
     
  15. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2013
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,280
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    Ukubwa wa pua tu!
     
  16. Mkami Lum

    Mkami Lum JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2013
    Joined: Feb 23, 2013
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawapendwi ila wanatamaniwa sana
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2013
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 17,029
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    definitely not my cup of coffee/
     
  18. Imany John

    Imany John Verified User

    #18
    Jul 7, 2013
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Wanasemaga raha ya nyumba choo.
     
  19. C

    Cynthia Chriss JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2013
    Joined: May 27, 2013
    Messages: 483
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Heading badala ya kupendwa ungeandika wanatamaniwa
     
  20. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2013
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 12,827
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 48
    umenena.
     

Share This Page