Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Wanawake wengi wanapenda kunywa kinywaji hiki

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kivumah, Sep 2, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [TABLE]
    [TR]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][​IMG]

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    ..Wadau Naombeni mnijuze hiki Kinywaji Savanna Dry kwanini kinapendwa sana na akina Dada,
    Ukienda Bar/Grocery hukosi kukuta Mwanadada anakunywa hii kitu. Kuna nini ndani yake kwa Wadada
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi ni maji tu ngoja vivian aje aseme
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,171
    Likes Received: 8,698
    Trophy Points: 280
    Mimi mbona sikijui hicho? kama ni ulevi, ungesema "wanawake walevi" na usingejumuisha kusema wanawake wengi.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    nadhani ni prestigious brand tu, ni kama mtu aiyekunywa pombe anavyong'ang'aniwa anywe bavaria over soda . nina rafiki mmama, yaani anaangalia mahali alipo. kuanzia heinneken, na savannah though she pays her bills. ila mkiwa uchafuni anagonga hadi safari. watu wa marketing wanajua sana kucheza na minds za wateja,manake inakuwaje wanaume hawaipendi?
    haya,ngoja tuwangoje mashabiki waje
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    FF kwa nini sio wanawake wapiga 'kilauri?'
    au wapiga kilauri wote ni walevi?
     
  6. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Sababu la uongo ni kwamba haina hangover, na ladha yake imetulia. Sababu la kweli ni kwamba hanunui yeye na anataka achukulie nafasi ya kunywa savanah dry nyingi on somebody else's expences.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    hahhaa,umeanza eeh? ulevi ulevi tu,lol!
    <br />
    <br />
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaa hebu uachage choko choko bana
    mi nimeuliza tu jameni....si naskika kuna wanywaji na walevi, au?
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,171
    Likes Received: 8,698
    Trophy Points: 280
    Hata hiyo ingefaa vilivile kama "walevi" ni harsh.
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sio suala la kuwa 'harsh' wala, ila huwa kuna dhana ya unywaji na ulevi. hivi zina tofauti?
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Wanawake wanachokunywa akiwa na buzi na anachokunywa akiwa peke yake ni tofauti....
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    haileweshi hii.wanawake wanaopenda savanna ni wale wanaonunuliwa sanasana.anatumia kama kigezo cha kukuchuna.dawa yao konyagi mzinga.mia
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Labda wanawake wengi wa ulimwengu wake......hujambo lakini switi?

    [​IMG]
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mtu akinitoa out sinywi tena maji naagiza ito desert dry sijui
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,171
    Likes Received: 8,698
    Trophy Points: 280
    Mnywaji maji ya kunywa au chai au kahawa au juice? hao ni wengi sana na mimi ni mmoja wao. Na wanywaji kilevi ni walevi na wao pia wapo na ni wengi sana. Kuwa mlevi ni kwa yoyote atumiae kilevi ama kwa uchache wake ama kwa wingi wake, kinyume cha hapo ni kujidanganya nafsi.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Lol..I like your witticism.
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    umenena mkuu
     
  18. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    just to taste how heavy is your wallet.
     
  19. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    No wonder "beer belly" is an epidemic among many women mtaani siku hizi
     
  20. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    why not ur own wallet?
     
Loading...