Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanawake wengi wanakumbwa na nguvu za giza?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, May 18, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Wanawake ndio wanaongoza kwenda kwa waganga.
    Wanawake ndio wanaongoza kuwa na mapepo/ majini.
    Wanawake ndio wanaongoza kwa kuanguka kwenye maombezi.
    Wanawake ndio wanaongoza kwa kukimbilia makanisa ya kilokole.
    Nini kipo nyuma ya haya yote?
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mtazamo wangu: wanawake wana roho ya woga sana na wepesi kutafta msaada...pia ni warahisi kuamini jambo! Bujibuji tia vema/nike hapo fasta.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Ndio mana NYOKA/shetan lilianza kumshawishi /kumwingia kwanza mwanamke na kumdanganya ndipo mwanamke akamdanganya mwanaume.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    mmmmmh kwa kuwa hayo yote hapo juu mie sina acha ninyamadheeeee
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Kila mmoja atasema,
    mimi sina hata moja kati ya hivyo ulivyosema mkuu.
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kutokujiamini kwao kwenye relation na wanaume zao kunachangia sana kujihusisha na hayo.
    Nishaona mdada ametoka asubuhi kwenda job, ameshafika nyumba ya pili toka anapoishi akakumbuka amesahau kujitazama kwenye kioo, akarudi home akajiluku , kisha akatoka tena! Mwanaume anaweza kufanya kioja cha hivi ? Labda lonjo.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    Judgement mbona mie sina kioo kwangu? Mmmh inabd nikachungulie jinsia yangu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mambo bujibuji......napita tu jamani
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Itokee uikute haipo utafanyaje? Alafu BT kwani nawewe kioo kinakuhusu ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    samahan Judgement, kioo kinahuckaje kwenye mambo ya giza?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Fahamu kwamba mwanamke ni kama ndoo ya kuteka maji. Anateka yote kutoka kwenye jamii inayomzunguka.Akianza nyumbani kwake watoto wanambugudhi, mumewe anamdharau na kumwonea (generally) majirani wanamsema, kazini anafuatwafuatwa, nk. Yote haya yanamwondolea kujiamini (self confidence) na yote haya hana habari nayo. Mambo yanapomzidi anaona kama kuna nguvu fulani ipo ndani yake inayotaka kumwangamiza. Bila kujifahamu, anakuwa mwepesi sana kulia na kuamini kama kuna 'kitu'.Katika hali yake, akitokea mtu akajitambulisha kuwa ni mtumishi wa Mungu na ana uwezo wa kutoa mashetani, huyu mwanamke anaamini kwa nguvu zote kwamba ana mashetani (pepo) na imani hii inamfanya aweweseke na kuwa kwenye hali isiyo ya kawaida. Ndo maana katika mikutano ya maombi wanawake na wasichana hupatwa na kiwewe na kuanguka na kudhaniwa wana pepo.

    Baadhi ya wanaumei hawakutani na masaibu ya mawasiliano kama niliyotaja hapo juu na ndio maana hawaoneshi taswira ya kimapepo(nguvu za giza) kama wanawake.
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hapa mtoa mada amegusia miamala tofautitofauti, haku'base kwenye nguvu za giza pekee!
    Generaly hii mada inagusa sana mtandao wa wanawake kutojiamini .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280

    Judgement jamani ina maana mie sitaki kuona uso wangu kama hauna tongotongo au la?

    Ikitokea jinsia siioni ntaenda loliondo kwa babu loh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    CUTE you are so cute
     
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    asante kwa kunielewesha kaka!
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu ni wauaji.
     
  18. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    tema mate chini
     
Loading...