Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanawake wengi wana mapepo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtego wa Noti, Mar 30, 2012.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiki kitu kimenishangaza sana na iliniwia vigumu kuamini macho yangu!!.
    Leo nilikuwa naangalia Trenet tv ya hawa jamaa wa Efatha ministries. Ilipofika muda wa kuombea wagonjwa, utafiti wangu wa harakaharaka uligundua kuwa katika watu waliogalagala chini kwa mapepo, asilimia zaidi ya 90 ni watu wa jinsia ya kike. Hali hii nimeiona hata kwa wanamaombi wengine kama Mwalimi Mwakasege, Mch Lusekelo na hata kwa Kakobe.
    Sasa hivi ni kwa nini wanawake wengi ndio wenye mapepo? Naomba tulijadili hili swala jameni wanaJF......
     
  2. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Hilo ni suala la kiimani zaidi! inadaiwa km wanawake wana mioyo dhaifu kuliko wanaume!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,115
    Trophy Points: 280
    halafu wanawake ndo wahudhuriaji wazuri kwenye haya makanisa...... Sijui wanakuwa na mapepo kweli au la.......
     
  4. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mojawapo ya sababu ni kuwa mapepo mengi hupenda kukaa kwenye mapambo zaidi ambayo wanawake ndo watumiaji wakubwa. Kwa mfano bangili, pete, vipodozi, madawa ya nywele, perfumes, mawigi n.k. Pia wanawake hushambuliwa zaidi na "spiritual husbands" ambayo ni mapepo ya kiume na wengi huota ndoto wanafanya mapenzi nayo na kwa wale walioolewa huwachukia waume zao au wanapokuwa kwenye tendo la ndoa wanawake hawa hukereka na kusikia maumivu makali sana ili hali wakiwa na hayo mapepo husikia raha. Kuna cases chache pia kwa wanaume kuwa na "spritual wives". Wanawake pia ni watu wa kupewa vizawadi kwa wingi ukilinganisha na wanaume, na katika zawadi hizo nyingi pia huambatana na mapepo ndani yake. n.k
     
  5. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wanawake wanakisima kinachotema damu kila mwezi ....chakula kuu ya majini ni damu mkuuu shituka.......
     
  6. Chocolate

    Chocolate Senior Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    "....nitaweka uadui kati yako (ibilisi) na mwanamke" ndo maana mwanamke ana mapambano makali kuliko mwanaume
     
  7. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hata mimi huwa nashindwa kuelewa... labda ni rahis mwanamke kuwa attacked na mapepoz kuliko mwanaume... sasa sjiui huo urahis ni sababu ya kimaumbile au kiroho/kinafs...
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hysteria ni ugonjwa wa kike zaidi.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    asilimia 80 ya 'wateja' wa makanisa hayo ni wanawake
    asilimia 80 ya wateja wa waganga wa kienyeji ni wanawake
    asilimia 80 ya wanaotapeliwa fedha kuanzia karata tatu,deci,upatu na kadhalika ni wanawake

    chochote kila kinachohusu 'kutoa pesa' utakuta 'victim' asilimia kubwa ni wanawake

    go figure that.....
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    duuh...mkuu umeielezea kwa undani zaidi....kwa hiyo ni kumbe ndio maana wengi wanahusudu sana hata mambo ya ndumba!!!
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mtoa mada,mapepo ndo kitu gani?
     
  12. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwani wale wanadondoka chini kwa sababu ya hiyo hysteria???
     
  13. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hilo nalo neno!!! kwa hiyo ndio maana wengi wanahangaishwa na mapepo!!
     
  14. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mapepo ni nguvu za ajabu ambazo hazionekani kwa giza...wengine wanasema ni majini na huhusiana na nguvu za giza zaidi. kama kuna mtaalam anayeweza kuelezea maana halisi ya mapepo naomba asaidie...ni swala la kiimani zaidi...
     
  15. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mapepo ni nguvu za ajabu ambazo hazionekani kwa giza...wengine wanasema ni majini na huhusiana na nguvu za giza zaidi. kama kuna mtaalam anayeweza kuelezea maana halisi ya mapepo naomba asaidie...ni swala la kiimani zaidi...
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,115
    Trophy Points: 280
    I see.....
    Jibu lote lipo hapa.....


     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,115
    Trophy Points: 280
    mapepo ni mchanganyiko wa pepo za kusi na kaskazi.......

    Seriously, mapepo nadhani hawana tofauti na mashetani....


     
  18. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    aiseeeh ! Na wewe una pepo la uzushi na uongo !
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    " Tena mwanamke ndio alionifanya nifukuzwe heaven na anaponipa tunda bado najihisi nipo heaven"---Weusi GMF
     
  20. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    una amini mapepo yapo ? Nani kayaleta kayaunda au kayaweka ? Nini makusudio yake ?
     
Loading...