Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanawake wengi mna vitambi siku hizi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Dec 15, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Jamani kwa nini ongezeko la wanawake wenye vitambi limekuwa kubwa?
    Idadi ya wanaume inapungua lakini ya wanawake inaongezeka!
    Kitambi kwa mwanamke kinapunguza mvuto au hamlijui hilo nyie wanawake?
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hatulijui
     
  3. semango

    semango JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kweli inapunguza mvuto vibaya.vitambi vyenyewe vinakua kama vya wahindi waliofilisika
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Zamani lilishamiri sana kwa wanawake wa kaskazini na ikasemekana ni kwa sababu ya mbege
    Lakini sasa kila mahali hata pasipokuwa na mbege unawakuta wengi tuu
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mdudu na Bia hakuna kingine hapa!:embarrassed:
     
  6. F

    Ferds JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    mh haya tuendelee
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kuridhika tu kwani wanaume sababu ilikuwa nini?
     
  8. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ugali na wali maharage. hii kitu si tz tu ni sehemu zote za afrika zinazotumia ugali kama main msosi.
     
  9. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leta ufumbuzi basi sio unalaumu tu...?:teeth:
     
  10. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Lishe nzuri. Halafu wengi wao hawafanyi kazi nzito za mikono na kutembea kwingi kwa miguu. Hivyo hawaunguzi mafuta mwilini. Vijijini kinamama wenye vitambi ni wachache kwa sababu ya shughuli nyingi za mikono, kutembea, nk.
     
  11. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukweli kitambi kwa mwanamke kinapunguza urembo,,,mazoezi na diet ni muhimu,,,ngoja nifanyie kazi cha kwangu!asante kwa kunikumbusha
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    hahaha hahaha kwikwi kwikwi tehteh tehteh uwiiii
     
  13. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ofa hizo za bieri na nyama choma. Sasa cjui inakuwaje mama kitambi na baba naye kiambi
     
  14. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Sasa ukute kapiga nguo ya kumbana arghhhhh....fanyeni mazoezi jamani..
     
  15. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo ni dog style tu!
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    solution

    [​IMG]
     
  17. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  18. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Nguli, hiyo dozi uliyowapa inatosha
     
  19. P

    Preacher JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata ukifanya mazoezi - inabidi uwe na discipline ya chakula - pendelea kunywa maji zaidi ya soda/beer
    kula moderately - sio unajaza sahani ya chakula kama bouncer - mh! kifupi ni hivyo - nikipata muda naweza kuweka proper diet hapa
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Msiwaseme sana wengine ni matokeo ya dawa za kuongeza umri.
     
Loading...