Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanawake wazuri wanachelewa kuolewa ama awaolewi kabisa??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Dec 6, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Nimefanya small research nimeona mabinnti wengi wazuri huwa wanachelewa kuolewa
    na kama wengine ndio hawaolewi kabisa kabisa na wengine wanavisha pete ikikaribia harusi wanakula kona na kuwakimbia ,,je tatizo halisi ni nini jamani???

    Nimekuja kuangalia kuna wengi wazuri wanatumika kam nyumba ndogo za wenye ndoa na mbaya zaidi wengine
    wameapa kabisa katika maisha yao kufa na ndoa za watu na kwao ndoa ni kama al shababu

    je tatizo ni nini haswa wapendwa pengine wahusika wako jf mnaweza pata msaada kupitia mawazo ya watu na hivyio kuongeza idadi ya wanandoa wa jf wenye maisha ya mikiki mikiki katika ndoa zao usiniulize ipi olewa kwanza ukayaone
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    makuubwaaaaa
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Usiogope madogo yana nafuu mpwa
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wanawake wazuri wanajiona, wanasumbuliwa na uzuri wao, wanaume wanawafuata kila siku, hivyo wanaona kuwa wataendelea kupendwa kila siku.

    As the days go, wanashtuka kwua Xmas imedhafika and the best option ni kuwa concubine (hawara) wa one of her admirer, likely a married man!
     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sikuwa najua :photo:kumbe walioolewa ni wabaya!
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Ukioa mwanamke mrembo tarajia ugonjwa wa moyo au pressure!
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135

    Wanawake wazuri wameolewa hki sio wazuri bali ni 'MANUNGAYEMBE'
     
  8. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hapo ni kosa la tafsiri ya unachokiongea. Nakupinga kwa herufi kubwa unaposema wanawake wazuri wanachelewa kuolewa au hawaolewi. Nikisoma mind yako najua unazungumzia wanawake warembo. Tuweke tofauti ya wanawake wazuri na wanawake warembo. Sifa za mwanamke mzuri haziwapi wanaume nafasi ya kumchezea na kumuacha badala yake huolewa mara moja na amini nakuambia, ndoa ya mwanamke mzuri hudumu. Uzuri tabia, urembo mapambo.

    Turudi kwa hao ambao hawaolewi. Hawa si wazuri, ni warembo tu. Urembo ni kiinimacho mdanganyo kwa mrembo na anayemuangalia. Hakuna mwanaume mwenye akili timamu anayethubutu kumuoa mwanamke kwa sababu ya urembo. Wote wanaooa warembo huwa wamerubunika akili na wanavyoviona kwa hiyo macho na moyo hufanya kazi ya ubongo. Wanapokuja kujiuliza mara ya pili, tayari utakuta ndoa iko matatizoni. Kwa upande wao warembo wenyewe, huwa obsessed na yanayosemwa juu yao kiasi cha kuamini they are extraordinary. Maisha yao yamejaa umaarufu badala ya maarifa na mwisho huwa kuachwa na kubakia kutangatanga. Nani uliona anaoa mwanamke mwenye mitako mikubwa? Tunaishia kushangilia wakipita, wakikupa unagonga lkn hamna anayetaka kuoa. Na wao huona ni fahari kutongozwa kila wakati bila kujua, mpk uone mwanaume amekutongoza, maana yake unafanana na kukubali.

    "Remember that the most beautiful things in the world are the most useless; peacocks and lilies for instance"

    John Ruskin (1819 - 1900)
    English writer and art critic
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    kiswahili mbofu mbofu mkuu mhurumie
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Embu tutajie hao wa JF ambao hawajaolewa na wanaweza wasiolewe kabisa.
     
  11. Ansah Miles

    Ansah Miles JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
     
  12. R

    Real Masai Senior Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani tafsiri ya mwanamke mrembo na mwanamke mzuri ni ipi...Mrembo ni mwanamke wa kujipamba tu kwa sababu ya madhaifu yake ili aonekane mzuri,hapo tabia yake kinyaa..Mwanamke mzuri ana sifa zote, za urembo, tabia nzuri,nidhamu na upendo ndani yake,ndo mana ukimpata mwanamke wa namna hii wala hachukui muda lazima tu ataolewa.Wanawake wote ni wazuri, tofauti yao ni tabia zao peke yao.Halafu uzuri wa mwanamke c nje tu,kwa upendeleo, mwanamke mzuri mashine bwana, yana kama tabia, busara anayo, hofu ya Mungu pia anayo lazima ataolewa.
     
  13. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    hii kitu ni kweli kabisa, kuna dada mmoja aliandikisha NDOA na akaenda mafundisho ya ndoa wiki mojq,mara ndoa ikayeyuka, akapata mwingine, ze end of ze time akagundua ni mume wa mtu na mimba kashatundikwa.
     
  14. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Attitudes zao za kishamba ndio zinawafanya wasiolewe
     
  15. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hata wakiolewa (e.g. I. Uwoya) wanaendeleza flirting na kutoka nje ya ndoa.
    They feel prettier when men wink at them ... then they fall easily.

    Ndo maana players never marry pretty sexy women, they know their weaknesses.
     
  16. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Ctachangia mpaka mnijibu hili swali. Hivi uzuri wa mwanamke uko wapi?
     
  17. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Ngoja tuwasikilize wanasemaje.....
     
  18. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani,wanaongelea hapa ni wanawake wenye tabia nzuri,na si kwamba walio olewa ni wazuri sana.
     
  19. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    si wabaya-wana uzuri wa standard
     
  20. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    generally uzuri wa mwanamke uananzia kwenye sura yake na umbo lake,
     
Loading...