Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanawake wanapenda kukumbatiwa na wanaume kwa nyuma?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Jun 13, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kwa wazoefu wanaelewa kuwa ukiwa na mke/mpenzi wako wa kike mnaonga au mmelala, mara nyingi anapenda umkumbatie kwa nyuma kama stori au petipeti inaendelea. Na hii ni almost kwa wanawake wote. Wanawake ambao wameolewa au wana wapenzi wanaume wafupi kuliko wao huwa hawaenjoy sana hii hali

    Naomba wanawake wanijibu kwanini wanapenda hivi, au ni kuona aibu ya kumtazama mwanaume usoni? Wanawake kadhaa niliowauliza wameshindwa kunipa sababu za kueleweka...
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,492
    Trophy Points: 280
    wanataka upapase na kuli massage wowowo...
    wewe huwa unatazama miguu au???????
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    :emptybath:
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hahaha
    Wengine hawana hata hayo mawowowo sasa..
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Vipi mshiki?
     
  6. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 994
    Trophy Points: 280
    Bcos miili inakuwa much closer kuliko mkiangaliana. Ila hilo la ufupi umenichekesha kweli. WSijawahi ku date mwanaume mfupi maishani mwangu kwa hiyo hii kwangu ni news
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nashangaa to maana nijuavyo kama mmelala haijalishi ila kama mmejilaza alafu mko kwenye maongezi ni vizuri mkiwa mnaangaliana au mmoja kajilaza kwenye kifua cha mwenzake wote wakiwa wanaangalia juu.

    Utaongeaje na mtu huku umempa kisogo`?
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kuuliza hilo swali ni dhahiri ni mkaka... yaani sijui nisemeje ili uelewe....
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Dada una mbwembwe wewe...lol... hata hivyo naona we are in the same boat...
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,492
    Trophy Points: 280
    sema kwa maandishi lol
     
  11. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huwa contact ya miili inakua nzuri zaidi
     
  12. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    naomba na mie nichangie japo kuwa mi c mwanamke. wanawake wengi wanapenda kukumbatiwa kwa nyumba kwani
    kwa mbele huwa wanawaweka wapenzi wao wa dhati, nyumba ndogo na ma part time wanawekwa mlango wa uani.
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    hawana wowowo sasa wanakalia nini? una utani wa ngumi wewe! :peep: :crazy:

     
  14. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    sema kama unasema na mdada...lol!
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hio hug hupendeza kaka akuzidi urefu na labda my best kiss ni the soft gentle neck nip...lol
    it is best if he holds you from the back na nakubaliana na Elizaa, nisiongee mengi...
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,492
    Trophy Points: 280
    sasa yupi anaefaidi hapo?
    wewe ukikuta mtu kakumbatia mkeo kim gongo mgongo uta feel vipi?
    utasema afadhali hajamkumbatia kwa mbele ???????
     
  17. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,348
    Trophy Points: 280
    mWanawake anapenda kupata ulinzi toka kwa mwanaume!hivyo body guard ni muhimu kukaa nyuma kuangalia usalama
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mi apana elewa apa:flock::flock:
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Ushaanza ukorofi eeeeh?? lol
    Mzima wewe??
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    wifi,hivi naruhusiwa kuona wivu kwa niaba ya kaka? manake unamwaga mchele, kuna kuku wa vienyeji wana :peep:

     
Loading...