Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanawake huonekana malaya zaidi wakitoka nje ya ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by joel amani, Jul 9, 2012.

  1. j

    joel amani Senior Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mara nyingi najiuliza mwanaume akitoka nje ya ndoa haipewi uzito sana kama ni kosa ingawa ni kosa,sasa upande wa wanawake akitoka nje ya ndoa jamii kwa ujumla inamwona ni malaya sana tena huchukiwa,najiuliza wote wanaleta magonjwa ndani wakifanya hivyo,sasa kwanini mwanamke huonekana amekosea zaidi? mbaya zaidi utakuta mwanaume anatoka nje mara nyingi na mwanamke akifanya mara moja tu huonekana ni mchafu zaidi,wana jf hii ni sawa na haki?
     
  2. m

    mauro Senior Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwanamke ni mpokeaji wa tendo zima la ngono (sperms)...hata last result kama itatokea mimba mwanamke ndiye mbebaji.mimi nahisi kwa njia hii ndio maana mwanamke huonekana malaya zaidi.
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni mtazamo ambao tumerithi toka enzi za mababu. Ishu ni kuwa mwanaume alipewa ruksa ya kuoa zaidi ya mwanamke mmoja tofauti na mwanamke ambaye alipewa nafasi ya kuolewa na mwanaume mmoja. Inawezekana, jamii kumfikiria mwanaume akitoka nje kwamba ni halali yake au yuko kwenye mchakakato wa kutafuta wa pili au tatu (kutegemea na mila) na ni tofauti na mwanamke ambaye huonekana malaya moja kwa moja!

    Ila cha msingi hapa ni kuwa wakweli kuwa mtazamo huu si sawa, ni vyema kila mtu akahukumiwa kwa tabia yake bila kujali jinsia yake.
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,400
    Trophy Points: 280
    Huu ni ukandamizaji
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    mfumo dume

    ubabe

    ukandamizaji

    ubinafsi wa wanaume uliochanganyika na

    uchoyo

    uroho
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    men are polygamy by nature...mie nkisikia dingi anakula toto fulani sioni kinyaa...ila nikisikia mother kaliwa duh............
     
  7. MWAMUNU

    MWAMUNU JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 664
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huenda mwanamme amepata kibali machoni mwa MUNGU !!
    Thats why utasikia mke mwenza na si mume mwenza.Lakini isiwe sababu ya mwaname kutoka nje ya ndoa.
     
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hainihusu mi sio mwanaume wala mwanamke
     
  9. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    acha!!!!!!!!laana hizo ndugu
     
Loading...