Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanawake hawapendi kusema umri wao?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M'Jr, Sep 11, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Jamani i have been seeing this kwenye maeneo mengi na kwa wanawake wengi, hawapendi kutaja umri wao kabisa hasa wale ambao tayari kaumri kao kamevuka miaka 25, why?
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kwa sababu hawajui mwenza wao ambaye wangempata anataka mwanamke wa umri gani.
     
  3. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Musimo Jr!!!

    Teeh teh teh teh ulichokisema ni kweli sasa sijui huogopa kuzeeka mapema, In fact wana wake wengi au kimaumbile wana paswa kuwa ndani ya ndoa kama watapenda ni kuanzi age ya 22 hadi 30 na awe kaisha tota vichanga vyake 2 au 3. Na mwanamke akisha fuka 30 nio bora asizae ili asizeeke mapema,
    Maana Mwanamke alie zaa mapema before 25 akawa na watoto wake 2, na ikishavuka age of 30 kweli huwa ni kijana utadhani ana 25 na ndipo hapo huwa wanona noooooomaaa kutamka miaka yao
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Musimo Jr... Mie nitoe hilo kundi.... I am 48....
     
  5. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Kuna uthibitisho wowote kisayansi?
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    ni siku hizi haya mambo
    baada ya kuiga western cultures..

    zamani ukimuuliza mwanamke umri walikuwa wanaongeza ili ujione mtoto
    kwake....na haikuwa aibu kuwa na umri mkubwa
     
  7. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwa sababu wanaume tunaoa 'girls', na tumewaamisha kwamba usichana unaishia around 30. Sasa tofauti na wavulana, kwa girls wengi NDOA ni alama ya mafanikio.
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wako kibiashara zaidi, wanataka waonekane kitu kipya kila wakati na siyo second hand.
     
  9. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    You are one of them tena kama nikikuweka kona utasema 22 huku unakula nyasi wewe, Lol!
     
  10. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh wakikusikia watakutoa roho au watakulaza mzungu wa nne shauri lako
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Mungi ikumbushe umri wako vile
     
  12. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo unataka kusema "WANAWAKE WANAISHI KWA AJILI YA WANAUME"
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi huwa nazidisha kabisa ila hawaamini mwanaume ukimwambia umemzidi anaona kama kakibuti sijui
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    juzi kwenye fb nilikuwa naadhimisha miaka 101 hahaaaaaaa!
     
  15. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ni moja ya athari za MFUMO DUME katika jamii.
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    siyo kwamba wanaishi kwa ajili ya wanaume, ila wanawake wanatambua kuwa wanaume ni wachache kulinganisha na wao. mfano sisi kwetu tupo wanaume wanane kati ya watoto 21. kwahiyo wanachofanya ni kuchenza game of chance.
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu mfumo dume unakujaje hapo? sema labda athari za kisayansi, no equal distribution of birth on male and female.
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    sababu wanaume wanauliza sana ...
    na wanawake wengi hupendi kuwa na wanaume wenye
    umri mkubwa kuliko wao (mkubwa wastani)... sasa kama mwanamke ni mkubwa kuliko wewe
    lazima atafichaa .. ..........
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    aaah! 22 is not an age i can be proud of... sasa nipo katika age ambayo I am most proud... na hata nikionana nawee nitataja wa ukweli... for mpaka nikasimama na wewe ina maana ni mwanaume wa kweli... Na mwanaume wa kweli hataogopa age yangu....lol... alafu uzuri nilianza kuzaa at 18....lol
     
  20. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa tena huko kwenye fb ndo ukipitia profile zao utakuta wengi wao wamezaliwa 1905, sijui walipatikana kwenye pro majimaji war?!
     
Loading...