Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanawake ampendi kuwa wakweli katika mambo yenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by by default, Mar 30, 2012.

  1. by default

    by default JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni furahi day tena wana MMU.ninaomba ushauri wenu hata kwa men ruksa kuchangia.nili mtokea dada mmoja nilimfukuzia kwa miezi kama mitatu kwasababu alikuwa nataka sitaki iliniwia vigumu kumwelewa kwa sababu nikiomba outing nae alikuwa anakubali.

    Kama miezi miwili imepita tangu tupotezeane baada ya kumuona aeleweki katika kauli zake na yeye akakubali akasema tusijuane tena.tupo chuo kimoja mara nying uwa tunapishana so uwa nampasalam fupi ya kawaida sana ila simu sijawah kumpigia wala yeye kunitafuta.

    Tatizo limeibuka last week nilikuwa na washkaji ghafla akaibuka jamaa mmoja ambae atujazoeana kwa maelezo yake anamtokea yule msichana kwa sasa na alitaka nimuakikishie kama kwel yule dada anamtu kwa sababu yulemsichana kamwambia tayari anamtu wake wana miaka 3 na mimi ....

    ni rafiki yake na uwanaenda room kwake kupga story wakati nishakata mawasiliano nae kitambo na mimi aligoma kuniambia yupo in relationshp zaid ya kusema yupo bize na masomo na aitaj story za mapenzi.WADADA KWANINI KUSEMA UKWELI KWENU INAKUWA NGUMU mnapenda shortcut sana
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ukikua utaacha.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    dogo ushamaliza chuo au bado kama bado soma sana achana na chuzibo utapoteza time yako na mtu ambaye watu walishamtolea macho na kama umeshakula mzigo we sepa zako na usimfikirie sana mind yo time buddie..
     
  4. by default

    by default JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu mwaka uhu ndo namalza
     
  5. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndio maana wanaitwa wanawake, na sisi wanaume. Mkuu angalia upande wa pili wa shilingi; Mwanamke akiwa approached na mwanaume, akitoa mshedede haraka huwa tunasemaje- ma**ya! So its better wazungushe kidogo but issue ya kusingizia uwongo hata mimi siikubali.
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    unasema kuna tatizo limeibuka, mbona sioni tatizo hapo zaidi ya mambo ya kawaida tu ya kutongozana na kuyeyushana...
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    ukweli unatucost most of the times; vipi wewe unasema kweli tupu?
    Na kweli nyingine zinado more harm than good; mfano nikikuambia sikupendi kwakuwa kananilii kako kadogo, utafurahi?
     
  8. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tafuta 4.GPA Kwanza huyo atakufuata mwenyewe,namjua huyo
     
  9. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Cjui ni lini wanachuo mtajifunza na kuelewa kua 90% ya mapenz ya chuo yamejaa uongo na huisha mwisho wa boom yaan mara tu baada ya kumaliza chuo
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sijaelewa hata Kidogo.............
     
  11. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Aaargh nenda library bana ukapige buku kila unapofikiria hii topic......huwa hakuna majawabu on topics about women ila UKISHAKUWA MWANAMUME utachagua style yako ya ku deal na wanawake PRACTICALLY maishani mwako meanwhile exercise your boyhood while learning confusing theories about them women

    Aids is real and it kills
     
  12. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kijana ulifata kusoma sio wasichana, ebu punguza uzinzi hicho unachokifukuzia kingekua kitamu basi usinge kikuta hivyo basi SOMA.......
     
  13. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    wanawake wote ni wa kweli inategemeana na wewe ulitarajia nini au jibu gani ukiona hasomeki chapa lapa.
     
Loading...