Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanaume wengi waliooa hawapendi kuvaa pete ya ndoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Feb 28, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,266
    Trophy Points: 280
    Nimechunguza, nimetafiti na nimegundua na kuvumbua kuwa wanaume wengi hawapendi kuvaa pete zao za ndoa kwa visingizio mbalimbali, na kuna kundi lingine ndio huwa linatoka nyumbani wakiwa na pete zao za ndoa na wakifika mitaani huzivua na kuzitupia mifukoni.

    Cha ajabu ni kwamba, dada zetu wao wanapenda sana kuvaa pete za ndoa, hata ambao hawajaingia kwenye hiyo taasisi takatifu hujivisha wenyewe pete zao za ndoa na kudundika mitaani.

    Nauliza tena wenzangu, kwa nini wanaume wengi walio oa hawapendi kuvaa pete zao za ndoa?
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    zinapunguza ufanisi ukiwa on the prowl...
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Mie nijibu kwa upande wa wanawake. Ukiwa na pete ya ndoa unajipandisha grade, kitu ambacho wanaume waliooa hawajastukia manake wao interest yao ni kitoto vya chuo.
    Afu wewe umeibukia wapi? Habari za jela?
     
  4. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kwa mwanamke ndoa ni heshima na huwakoga wenzake kuwa kuna mtu kafika bei.

    Kwa sisi wanaume ni something else. Si lazima kila mtu ajue kukunja kwako uso na mawazo tatizo ni binadamu uliyemuacha nyumbani
     
  5. H

    Hasab Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....kwani nyie wanaume cyo bnadamu pia..?
     
  6. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Ukivaa hiyo kitu inakupeperushia ndege
     
  7. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuvaa pete it is just a formality. Wangapi wanavaa pete ya ndoa lakini matendo yao ni balaa? Wanaume wengine wanadiriki hata kusema wazi kwa vimada wao kuwa, '' hii pete niliyovaa isikuogopeshe, au nivue ufurahi?''
     
  8. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha, hii kali. Kuna rafiki yangu kaoa ila kila saa anapenda kutoa pete na kuichezea. Kuna siku ilipotea ikawa issue kwa madame! bahati ilipatikana, but mke wake akajua tu alivua sababu alikua anawinda (which was not even true).
     
  9. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    napita nitarudi badae
     
  10. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Alaaa kumbe!!
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sio wote. Mi navaa ila sio kwa sababu hizo.
     
  12. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wewe unavaa kwa sababu zipi?
     
  13. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wamechoka nafsi zao.
     
  14. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inapendeza kidole changu
     
  15. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nasikia dau pia linaongezeka akikutokea mtu...
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ni huluka ya mtu tu!

    Mbona karibia marafiki wangu wote wenye ndoa zao wote wanavaaga?

    Tabia ya mtu mwenyewe!
     
  17. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lakini wewe si umeolewa....au?
     
  18. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yes. hiyo hiyo ya ndoa ndio inapendeza kidole. Nikiichoka nitavua.
     
  19. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sio kweli kwamba 'wengi' hawavai. Wengi wanavaa. Nadhani kuna maeneo ambayo wasiovaa pete zao hupenda kutembelea (mbugani, kwenye wanyama). Nijuavyo mimi kidume ukiwa na pete mawindoni unaashiria 'responsible/matured person' ambayo inaongeza scoring chances.
     
  20. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sina mila ya kuvaa pete yeyote............ !!!!!!!!!!!!!

    Thank god Simoooooooo !!!!!!!!
     
Loading...