Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanaume wengi wakikaribia kuoa huanza kuota vitambi, kunenepeana na kuharibika shepu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Sep 27, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hili nimeliona kwa vijana wengi sana Dsm. Wakimaliza chuo wanakuwa watanashati hasa, tatizo linakuja mara wanapoanza michakato ya kuoa.
    Hunenepeana hovyo na kufura kama vyura wa Kihansi.
    Boys watch out what you are eating
     
  2. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wanaridhika na maisha labda
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    mmmmmh!..ulianza vizuri kama unataka kujua kitu mara ukabadilika ghafla na kuanza kutukana matusi...hivyo no comment hapa
     
  4. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu umenichekesha sana,da hyo ni kweli maana hata nashindwa kuandika hapa
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hamna matusi hapa dear, ni mambo tu ya tamathali za semi
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    natumaiini utakuja na swali hili
    ""KWA NINI WANAPOACHIKA WANAKONDA SANA??""WANAKUNYWAGA DAWA YA MINYOO MFULULIZO AMA??
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    ondoa tuu hilo neno vyura wa kihansi maana halitupi hamu ya kuchangia
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mtu wa hivi ujue alishatendwa na wanaume, na hana hamu nao!...Angalia trend ya threadz zake!
     
  9. S

    Saas JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    [​IMG]

    Nazjaz nafikiri utakuwa na mwili kama kwenye hii avatar yako
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    mmmmh acha gere jamani, wakikonda ooh ameshaukwaaa, ukinenepa ooh kaanza dozi huyo ooh kageuka vyura wa kihansi thatha dhuri lipi kwako jamani?
     
  11. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Vp yule msela wako wa kujamba jamba ameanza kufura kama chura nini?
     
  12. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Du mada nyingine ngumu kuchangia.kwan mtu akinenepa shida yake ni nn, pafomansi ina uhusiano na kunenepa?
     
  13. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    usha ambiwa chokochoko mchokoe pweza, nazjaz hutomuweza
     
  14. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hebu soma signature yangu
     
  15. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Wapi hiyo signature bana?
     
  16. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    bora ukae pembeni ka mm fariki! kuepusha msongamano!
     
  17. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Limbwata hilo, linanenepesha kama ARV's
     
  18. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Vijana siku hizi wakimaliza masomo, hujisikia wamefika, mlo hupatikana kirahisi ofa za pombe kwa wingi, stress za masomo hamna, mpaka mtu anajisahau. Kama mtu alikua wa mazoezi anaacha, wakati woote kwenye gari......Yoote haya mtu anajihisi kafika!!!!!!!!(Fikra ndogo hizi jamani).
     
  19. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chiko umenena
     
  20. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wengi wanakuwa na matarajio ya BF and GF sasa yakianza mabonde na kwa kuwa hawakuwa na maandalizi ya kutosha wanaanza kuchanganyikiwa na kukondeana ovyo
     
Loading...