Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanaume wengi wachovu kitandani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Simba Mkali, Feb 21, 2012.

  1. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kuna kitu kinanishangaza sana, siku hizi wanaume wengi wamekuwa wakifurika kwa wataalam wa madawa ya asili kwa ajili ya kuweza kudumisha uwezo wao wa kitandani. Inadaiwa kuwa wanaume hao wakienda raundi moja hawawezi kurudia ile ya pili na hata wenye uwezo wa kurudia huwachukuwa muda mrefu sana, kama raundi ya kwanza iliisha saa tano usiku basi ya pili inaweza kurudiwa saa 12 asubuhi.

    Tatizo kubwa ni kwamba wanaume wengi huwaandaa wake zao kwa muda mchache au hawajui kabisa jinsi ya kuwaandaa wake zao kwa ajili ya tendo la ndoa, wengi wanaparamia kama vile wanavyoparamia baiskeli, pia wanaume hao hawajui kufuata hatua za kujizuia kuweza kuwahi 'kufikisha mzigo melini' na hatimaye kuwafanya wawe wa kwanza kufikisha mzigo na kushindwa kuwaridhisha wake zao.

    Inadaiwa kuwa tatizo hili linatokana na wanaume wengi kuacha kula vyakula vya asili vinavyoweza kuwafanya wawe na nguvu muda wote, pia inadaiwa kuwa wanaume wengi hawafanyi mazoezi ambayo yangeweza kuwafanya wawe vizuri kitandani.

    Wengi wa wanaume wanapokwenda kwa wataalam wa madawa ya asili wanakuwa hawajui tatizo lao hasa, ndio maana wapo wanaume wanaokimbilia kwenda kukuza ukubwa wa maumbile kwa kuamini kuwa majogoo yao yakiwa makubwa wanaweza kuwaridhisha wake zao, kitu ambacho ni uongo mkubwa.

    Hawajui kuwa hata kama siraha zao ni ndogo wanaweza kuwafanya wake zao watosheke kwa kuwafanyia utundu na kujua jinsi ya kujizuia ili wasiwahishe mzigo bandarini kabla ya wake zao, wanashindwa kuwafanya wake zao wawahi kufikisha mzigo kabla yao.

    Tatizo hili limesababisha wanaume wengi kudharauliwa na wake zao hata ndoa nyingi kuvunjika.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Umewapimaje jomba?
     
  3. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Duuuuuuuuuh!!!!!!!! Kweliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!
     
  4. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Matusi hayo mjomba, hebu angalia waganga wa asili walivyoongezeka, kila mtu siku hizi anatibu nguvu za kiume, kusoma hujui hata kuangalia picha?
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    hivi kuridhika kwa mwanamke kukoje? Wanawake wenyewe ndio wanaosababisha hili jambo maana likimtokea mwanaume wanaanza kumlaumu na hivyo kupelekea mwanaume kushindwa kujiamini. Tendo la ndoa ni pande zote mbili kwa mwanamke na mwanaume.
    Wanataka kulidhishwa tu bali hataki kushiriki ili huyu mwanaume amridhishe. Mwanamke unakuta analala kama gogo huku emejificha uso eti anaona aibu, ukimwambia chezea machine anaanza kuchekacheka halafu akiishika anaanza kusema eti mbona kadogo. Maswali gani ya kipuuzi kama hayo kwa mwanandoa wako.
     
  6. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ungetoa na nini kifanyike ungekuwa umesaidia sana,zaidi hapa naona na wewe unalalamika tu
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kizazi cha waume wa mbegu kiliisha zamani, wasasa mauzauza tu.
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Labda tu kwa kuongezea kuna magonjwa kama ya kisukari, na pia vitu kama unywaji pombe kupita kiasi madawa ya kulevya, pressure, na kutojiamini huchangia kwa kiasi kikubwa.

    Ni vzr sisi wanaume kuwa makini ni hii hali otherwise tutajikuta tunawalaumu wenzetu bure. Twaweza kupokea hoja hii kama changamoto!
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hivi lini mtakubali kuwa na mapungufu bila kusingizia wanawake? Ni kweli shida hii kwa wanaume imekuwa kubwa sana, kama mnaona kukataa tatizo ndio suluhisho it is ur loss. Unaweza usiwe wewe lakini wengine wanalo; utafiti rahisi ni uwepo wa midawa kibao ya kuongeza nguvu za kiume. Na usinipe hiyo sh.t ya kuwa wanawake hawatoi ushirikiano, unless umechukua changu au umebaka; kama mdada ameridhia mwenye kushiriki tendo la ndoa na wewe lazima atatoa ushirikiano mradi tu anaenjoy, lkn kama unamboa hapo ndipo ushirikiano unakuwa mdogo.
     
  10. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kwa kwa kwa kwa! You have made my day jamani! Anajificha uso tena! na anasema mbona kidogo duh, sa apo si anaua stim zote jamani!
     
  11. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanaume wengi ni wabinafsi. wao wanapenda tu kufika kule ... cha mlima kilimanjaro hawawajali wenzi wao. kwa upande mwingine kazi nyingi wanazofanay mchana kutwa bila kupumzika msongo wa mawazo na vitu kama hivyo! Cha muhimu relax baada ya kazi, zungumza na mwenzi wako kama vile hakuna shida duniani. nakumbuka ule wimbo "Naweka shida chini nanyanyua mikono juu banjuka tuuuu" kwani shida zipo maisha ni magumu ila ikifika upande huo mjaribu jaman kuturidhisha cos na sisi ni viumbe twawahitaji. Ila ukijidai umechoka kla cku mwishowe mkeo anapata kasmall house utamlaumu nani. Pia vyakula vya siku hizi mf. kiepe cjui zege kila cku unafikiri utapata nguvu, mwanaue unashinda kwa coca na karanga unadhani utapata nguvu za kula chakula cha usiku. Chakula dona bwana nguvu ka simba eeeeeeh bwana !!!!!!
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    heri lakini msituzeeshe bure kwa kutubinuabinua usiku kucha.dkk 2 watu tunalala kwa raha hadi mwezi uishe ndo kingine tena
     
  13. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hivi dunia ya sasa kuna mwanamke ambaye hataki kubinuliwa binuliwa kweli?
     
  14. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    kaka umeisoma kwa umakini.... naweza hata kukupa vitu vya asili vya kutumia kuliko kukimbilia kwa waganga waliojaa mitaani.
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa maneno yako na ukiuliza vp unasikia nna stress,au mtu anakupandia kama anapanda farasi kelele mapaka unajuta kwanini umeolewa na yeye,ukimwambia tusifanye hivi tujaribu hivi dooooo! hapo kesi yake sio yakawaidida umeona wapi umefundishwa na nana ilimradi dhiki....
     
  16. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    MadamX kizazi bado kipo ila maarifa ndiyo tunayozidiana.
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,097
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Umeangalia takwimu za mganga,how? Au hao wanaume wote walikufanya ukagundua kwamba ni wachovu?
     
  18. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Unaweza kupiga kimoja lakini kikawa cha ukweli...
     
  19. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 672
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Siamini hii maneno, research hii umeifanyia Mikoa gani na data analysis umetumia software gani ndugu yangu? Usiandike vitu vya kuigusa jamii kiasi hiki kwa kujifurahisha. Ila kama ni kweli kuna mambo mengi yanayosababisha (1) Vyakula tunavyokula siku hizi vimechakachuliwa sana, mfano kuku wa nyama, mayai, kitimoto wanalishwa ARV kwa ajili ya kukua mapema na mafuta ya kupika (Korie) (2) Kutokufanya mazoezi (3) Kupiga masterbation (4) Kunywa pombe kupita kiasi (5) Kufanya mapenzi kupita kiasi wakati wa balee (6) Mwenza yaani mwanamke kutokujua kufanya mapenzi (mwanamke kulala tu akisubiri afanywe) (7) Kuvuta sigara na madawa ya kulevya (8) Mawazo ya tofauti wakati wa tendo (9) Kumchoka mpenzi (10) Kuugua magonjwa ya zinaa siku za nyuma (11) Joto kali (12) Kunenepeana (13) Ugonjwa wa moyo (High Blood Pressure) (14) Uchovu mwingi
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    unajidanganya hawa jamaa wakiwa nyumba ndogo ni mwendo wa bao 5-6 kwa wife 1-0.
     
Loading...