Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanaume wengi huwaogopa wanawake wenye sifa hizi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Humphnicky, Aug 7, 2011.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    1. Wasomi
    2. Wenye uchumi mkubwa
    3. Warembo kupitiliza
    4. Walio wazidi umri (mwanamke mkubwa zaidi ya umri wa mwanaume)
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,442
    Trophy Points: 280
    Katu siwezi kuongozwa na mwanamke mpaka kitandani!
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hata mi nilikuwa suelewi kwanini naogopwa sana, kumbe sababu ni hizo sifa zangu ulizozitaja hapo juu.
    Lakini kwanini tuogopwe na midume?
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mkiwa hamna kitu mnakuwa mtupande kichwani, ukiwa na sifa hizo si ndio utataka unifanye mtumwa kabisa?
     
  5. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wenye sifa hizo hawabebeki labda utumie mbeleko ya mawingu au turubai
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hamuogopwi mnakimbiwa
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    He!!!!!!! Makubwa haya
     
  8. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    Effects zao zimeonekana! Hasa zile -ve, anataka na yeye awe kichwa,badala ya msaidiz kama maandik yanavysema.. Sasa sidhan kama Mwanaume anawez kuvumilia hayo.
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    That is the truth Nazjaz,
    wanawake warembo, wenye kipato nk nk, wanafuatwa saaana ila sio kwa kuoa
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Hao ni wa fashion show sio wa kupeleka altareni
     
  11. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmmh I can imagine jinsi gani unampeleka jamaa yako mchakamchaka. Maana ushasema tayari kwamba unasifa zote zilizotajwa hapo juu, na wanawake wengi hulewa sifa na kuanza command kwa mwanaume wake.

    <br />
    <br />
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    wanawaogopa kwa sababu ya kutokujiamini. Mwanasaikolojia akija atachambua vzuri.
     
  13. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    ni PM namba zako za simu.
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Siwezi na sitamwogopa mwanamke kwani mwanamke ni mwanamke tu,anaejua maana ya mwanamke anajua namaanisha nini?Kumwogopa mwanamke ni laana!Muhesimu tu!
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Badili Tabia aksante!
     
  16. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nadhani ni mwelekeo wa hapa tanzania tu.. Kwingine ni tofauti kabisa..

    Ila kuna shida na issue ya tatu ya uzuri.. Mwanamke akiwa mzuri sana huwa inawafanya kujisikia sana na kuwa na dharau..
    Kwangu suala la umri sidhani kama ni shida..
    Elimu siyo tatizo sana kama mnapendana ukweli na kuheshimiana.
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,427
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Tumia vizuri mche uliopewa na Mungu,mwanamke ni mwanamke tu hata akiwa na nini hawezi kumbebesha mimba mwanaume,mpe dozi nene uone kama hatakueshimu ukiwa goi goi lazim akudharau.
     
  18. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,544
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    napenda wanawake warembo sana, wenye uchumi mkubwa, wasomi na tuliosawa umri... Sipendi vitoto
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nadhani issue ya kutojiamini kwa wanaume wengi tumeshaizungumzia sana na watu wanaielewa. Labda tu sasa tuangalie kwa nini tusiwe tunajiamini? kuto kujiamini hakutokei hivihivi tu kama hakuna external influence..................... unaangalia jamii inasemaje juu ya kuoa wanawake wa aina flani (Ingekuwa ni jamii inayoencouradge sio ajabu sie tusio wasomi, masikini na wenye sura za kawaida tukabakia kunasaga lami mitaani kwa kukosa waume!!) but kwa kuwa jamii tuliyonayo ni ile ya nyumba iongozwe na mume KWA KILA KITU basi ni wazi watategemea mwanaume abebe jukumu lote la kutunza familia na ikijulikana kuwa mkewe msomi na ana kipato basi tayari mwanaume wake anavuliwa uanaume.


    Lakini la pili ni kuwa hii kutojiamini kunatokana pia na matukio yatuzungukayo yanayosupport hii hoja. Kuna alosema kuwa wanawake wa aina hii huwa na dharau na majivuni. Ni kweli, wengi wao wako hivyo na hii ni kwa sababu wanajua kuwa wigo wao wa soko ni mpana kuliko Mwj1 maana na umasikini huu, jisura hili nikimpata mfadhili akanisetiri kimapenzi naanzia wapi kumletea nyodo? akiniacha ntampata wapi mwingine wakati hata dada hujambo barabarani siipati sembuse wa kunitamkia ndoa??

    Lakini mkumbuke kuwa sio wanawake wote wenye sifa kama hizo hawafai, mkiamini hivi mtakuwa mnajidhulumu nafsi zenu. Kuna factors nyingine ambazo zinachangia tabia ya mtu mfano hulka, malezi na hata treatments mnazowatreat hawa viumbe jamani!!

    Nafikiri kuna haja ya kufanya tafiti juu ya hili ili tuwe na evidence-based information kwa kweli maana sasa tukiisha sie wabaya kina kaka mtaoa kweli? Maana na siku hizi kila azaliwaye ni mzuri sijui Muumba wao anatumia matechnolojia ya kisasa kuwadesign!!! mwe!
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahahah makubwa..na siku hizi mpaka mche huo ufike kwa muhusika ushafua nguo nyiiingi na kuchoka loh...............
     
Loading...