Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Wanaume wengi hupenda kupiga wanawake?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KIBONGOMKUTI, Apr 5, 2012.

  1. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa najiuliza hili swali pia nimefanya jitihada za kusoma vitabu,tafiti,makala na baadhi ya movie. Kumekuwepo na harakati za kueneza ujumbe wa Haki na Usawa katika mahusiano. Kimtazamo wangu bado mama zetu, dada zetu,shangazi zetu na binti zetu wanadundwa. Nabaki mdomo wazi yyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,789
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Hivi hizo tafiti ulizosoma hazijajibu hilo swali? Je, umejuaje kama wanapenda? Je, haiwezekani kama wanalazimishwa kupiga?
     
  3. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    By Mwanamayu "Hivi hizo tafiti ulizosoma hazijajibu hilo swali? Je, umejuaje kama wanapenda? Je, haiwezekani kama wanalazimishwa kupiga?

    Kiukweli tafiti nyingi naona hazijajibu swali/mtazamo wangu kwa kina, lakini kama utaniruhusu kujibu swali lako kama haiwezekani wanalazimishwa kupiga. Nionavyo mtu yeyote akipigwa mara nyingu anapata maumivu pia hujisikia vibaya halikadhalika inaumiza Kisaikolojia. Kwani hakuna adhabu mbadala mpaka umpige muhusika, baadhi ya tafiti nilizosoma zinasema kuwa watu wenye kupenda kupiga wenzi wao ni WADHAIFU
     
  4. m

    makumvi Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hii ni tabia ya mfumo dume,inapotokea mzozo kati ya mwanaume na mwanamke basi ujue kinachofuatia ni kichapo tatizo ni kwamba wanaume siyo wasemaji kama wanawake, na pia mwanaume anapobwatizana na mwanamke kinachomjia kichwani kwa haraka haraka ni kuona kama anadharaulika ndo maana mizozo inaishia kwenye kichapo, kawaida wanawake ni wepesi wa kutoa maneno makali ambayo mwanaume hawezi kuvumilia mazingira yale.na baadhi ya kina mamazetu pia wanaona kuwa sheria inawalinda hivyo wanakuwa wakorofi kupita kiasi
     
  5. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,789
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Sasa mbona unaji-contradict? sentesi ya kwanza unasema tafiti hazijatoa jibu lakini ile ya mwisho baadhi ya hizo tafiti zimetoa jibu kuwa wanaume hao ni dhaifu. Labda unauliza ni udhaifu gani huo au kama kuna sababu zaidi ya hiyo!!
     
  6. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    By Makumvi "Hii ni tabia ya mfumo dume,inapotokea mzozo kati ya mwanaume na mwanamke basi ujue kinachofuatia ni kichapo tatizo ni kwamba wanaume siyo wasemaji kama wanawake, na pia mwanaume anapobwatizana na mwanamke kinachomjia kichwani kwa haraka haraka ni kuona kama anadharaulika ndo maana mizozo inaishia kwenye kichapo, kawaida wanawake ni wepesi wa kutoa maneno makali ambayo mwanaume hawezi kuvumilia mazingira yale.na baadhi ya kina mamazetu pia wanaona kuwa sheria inawalinda hivyo wanakuwa wakorofi kupita kiasi"

    Nakubaliana nawe Makumvi kwa kiasi flani lakini tupige hatua moja mbele kwa kujiuliza kwani ni lazima kutembeza kichapo hata kama Gf/Mkeo anachonga sana?
     
  7. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mwanamayu nashukuru kwa mchango wako kimsingi sijaji- contradict labda hizo tafiti ndo zinani-contradict kama ni udhaifu nina amini sote (ke na me) ni dhaifu iweje wengine tuamini na kufurahia kichapo zaidi kama njia ya kupoza udhaifu wetu?
     
  8. m

    makumvi Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Na pia tujiulize, Je hao wapigaji wanapiga wakiwa na akilizao timamu au labda kunakuwa na booster kichani kama vile kilevi na mambo kama hayo? mimi naanini mwanaume aliyestaarabika ni vigumu sana kuchukua hatua ya kupiga, wengi wanaopiga asilimia kubwa ni wale wanaokuwa na vichocheo vya kilevi. sasa hapo inategemea na aina ya ulevi atakaokuwa nao kwa wakati huo, pia mazingira magumu ya maisha nayo yanachangia umetoka kwenye ishu zako labda siku haikuwa nzuri kwa hesabu zimekataa halafu unakumbama na Gf/mkeo anakuzingua tena kwa nyodo.. pata picha hapo
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu wanaweza.
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kiukweli wanaume huwa ni violent, abusers and using force is only solution they see for whatever reason. Wakumbuka tukiwa wadogo ukifanya kitu unaambiwa subiri utakiona cha mtema kuni akija babako toka kazini. Wanaoanzisha vita vyote vya dunia, iraq, kandahar and everywhere ni wanaume.


    Wanajeshi wengi wanaume, kwahiyo hawa wenzetu wameumbwa na roho katili!
     
  11. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ukiwa na mentality kama hii, hautakaa umpende Mme wako..utaishia kuipenda pesa yake tu but not otherwise.
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Jibu the thread, usitake kujua nini mme gani...hayakuhusu!
     
  13. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unless kama mwanamume ni mlevi au mvuta bangi, hawezi tu kukurupuka na kumpiga dem.

    Hii Beijing yao ndiyo ina wapotosha madem na mara nyingi wanam provoke mwanamume. Lakini kama unawajulia sisadhani kama utampiga. Anza tafiti yako mwenyewe. Tamwa walichemsha.
     
  14. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ni dhahiri wanawake hawapigwi tuu mradi mtu kajisikia(unless unavuta bangi au una mapungufu-mimi sizungumzii hao) msingi ni kwamba, mume kwa kawaida ana uwezo mkubwa wa kufikiri kuliko mwanamke, (hata ukikataa) unless hajakamilika-siko huko. so wananume hupenda vitu viwe perfect atleast, lakini wanawake wengi husahau hicho kitu(na vinginevyo vingi) na hiyo hutokana na wao kuwa na mambo mengi yasiyo ya msingi-kuoga dk30, kujiremba, kubadili nguo mara 3-4 kabla hajavaa kutoka n.k
    so wananume hujikuta hana option
     
  15. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    then by nature wananume wana nguvu kuliko wananwake, na mwanaume hujali zaidi kuheshimiwa kuliko kupendwa, so ukimheshimu utamsikiliza, zaidi utafanya anavyotaka yeye -no fight. ukijifanya unawafata tgnp na beijing sijui haki sawa, mwanaume atalazimisha umuheshimu/kwa sababu umechagua kutokumheshimu kwa hiyari na hivyo utapigwa hadi heshima ikurudie...ndugu.
     
  16. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    By Nyani Ngabu "Kwa sababu wanaweza."

    Duh ww ni nouma
     
  17. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    By Toghocho "ni dhahiri wanawake hawapigwi tuu mradi mtu kajisikia(unless unavuta bangi au una mapungufu-mimi sizungumzii hao) msingi ni kwamba, mume kwa kawaida ana uwezo mkubwa wa kufikiri kuliko mwanamke, (hata ukikataa) unless hajakamilika-siko huko. so wananume hupenda vitu viwe perfect atleast, lakini wanawake wengi husahau hicho kitu(na vinginevyo vingi) na hiyo hutokana na wao kuwa na mambo mengi yasiyo ya msingi-kuoga dk30, kujiremba, kubadili nguo mara 3-4 kabla hajavaa kutoka n.k
    so wananume hujikuta hana option

    Hhahah mazee hapo kwenye red ndo umenichana mbavu, lakini kimtazamo Dem/wife akiwa katoka bomba huwa inaleta raha flani hi?
     
  18. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    By MadameX "Kiukweli wanaume huwa ni violent, abusers and using force is only solution they see for whatever reason. Wakumbuka tukiwa wadogo ukifanya kitu unaambiwa subiri utakiona cha mtema kuni akija babako toka kazini. Wanaoanzisha vita vyote vya dunia, iraq, kandahar and everywhere ni wanaume.


    Wanajeshi wengi wanaume, kwahiyo hawa wenzetu wameumbwa na roho katili!

    Hapo kwenye red wanajeshi wengi wanaume wanazaliwa na kulelewa kama watoto wengine, nakubaliana nawe kuwa kazi ya Jeshi inahitaji ujasiri wa ziada lakini sio lazima uwe abuser, violent nk. Tukiangalia shilingi upande wa pili una maanisha hata wanawake wanajeshi nao ni KATILI?
     
  19. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inategema na mazingara walio lelewa, kama baba yao alikuwa akimpiga mama yao na wao watarith utamaduni wa asili
    :A S 112:

    Mimi sikumbuki hata siku moja nimempiga mke wangu, na sikumbuki hata siku moja kuona baba yangu alimpiga mama yangu.
     
  20. m

    mtukwao2 Senior Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Punda bila mjeredi haendi!!!!!!
     
Loading...