Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanaume waoga kuoa wanawake waliosoma???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BASIASI, Aug 19, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Umeshawahi kujua hili sababu nini??
    Yaani ni sumu kwa makabila mengi sana wakisikia unaoa mwanamke
    alie na elimu ama ya kukukaribia ama amekuzidi yaani n shida tupu
    watakutajia matatizo yao na kuyalinganisha na hao waliosoma wengine
    wanasema hawanaheshima wengine wanasema utaletewa mwenza nyumbani
    je umewahi kuyakuta haya ndugu uliechukua chombo kilichoenda shule

    zamani walikuwa wanadai ukiwa na aliesoma wengi wanashauri ukajenge
    kwao na kuacha kujenga kwa mwanaume je hii ni kweli..ingawa ujenzi ni
    swala lenu wawilialiitaji baba mkwe wala bibimkwe ila kwa wale wenye uzoefu
    si vibaya ukaleta hali halisi ya ukweli aijalishi unalazwa nje ama unapewa unyumba
    mara moja kwa wiki najua hili litakuja kuwa muwazi na wale wanaoishi kwenye
    furaha ikiambatanishwa na kuheshimiana kusaidiana mnasemaje kwa hili??

    Vigezo na masharti kuzingatiwa
     
  2. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    \\AMA KUOGOPA MAJUKUMU??
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    mi siogopi
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    wapo wanaowawinda hao wasomi wawaonyeshe kazi.............
     
  5. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nzuri zaidi ukioa aliyesoma. Unajua dharau na heshima ni mtu mwenyewe. Tena wanawake ambap hatujaenda shule tunakuwa na complex nyingi dharau zimejaa mpaka zinamwagika. Chukua mwenye material kichwani best.
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu, watu wanaogopa vitu vidogo eti elimu, mwanaume ukitaka kuonewa utaonewa tu na hata aliye na elimu ndogo mi naoa aliye nizidi shule.
     
  7. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asije kungangania kuwa kichwa cha nyumba.
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    msomi ndo anahusika zaidi ili mwisho wa siku ka ngumu ngumu tu
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Ni mtazamo tu, kubwa itakuwa ni superiority complex ya baadhi ya midume kutotaka kuonekana kuwa iko chini ya wamama!
     
  10. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nahisi mada kama hii ilikuwepo bado inajadiliwa
     
  11. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wanaume wengi wanapenda wasiosoma ili wawanyanyase, aliyesoma ni wachache sana wanaonyanyasika, coz ukileta fyoko tu anakutimua ndani ya nyumba. few years left nipate na masters yangu then nitafute huyo asiyeogopa kuweka msomi ndani(ukimwaga ugali,namwaga mboga) hapo chacha.
     
  12. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Msomi kitu gani bana, usomi wake unaishia nikiingia nyumbani. Hata uoe mke mwenye Phd always atabaki kuwa mke tu.

    Labda uwe hujui kum treat as a wife bt kama unajua hilo wala si tatizo.

    Awe na degree,masters n.k bt akipanda kitandani anabaki kuwa kindegarten tu.
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    inferiolity complex! waogopa watatekwa na wake zao ktk maamuzi teh! Oa mwanamke wa kuendana nawe, ucpende mwanamke wa juu yako sana wala wa chini sana!
     
  14. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mimi nawatafuta tena wenye PhD, wanaoogopa wana matatizo yao binafsi tu.
     
  15. n

    nduu Member

    #15
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wanaowaogopa wanawake wasomi ni wabinafsi, wanapenda kutawala wanawake. nina jamaa yangu kaoa mke akiwa na bachelor; kamuendeleza na hivi sasa ana PhD. Nayatamani sana maisha yao kwani wana raha ajabu, mama akivuta huku baba anavuta kule, mahesabu jioni.
     
  16. G

    Greard Member

    #16
    Aug 20, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh ishakuwa taabu. Mke wangu namsomesha na anasoma phd. Mie hata diploma sina. Sijui itakuwaje huko mbele. Au nimstopishe
     
  17. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa ujumla ni kuwa wanawake waliosoma wana matatizo na ni mzigo kwa mme! Hata hivyo wanawake hawakutakiwa kusoma hata ukiangalia Biblia hata Quran wanawake hawakuepo kwenye list ya watu waliosoma au hata kuwa cheo fulani ktk jamii.
    Sema tu mambo ya utandawazi ambayo nayo pia ni chanzo cha matatizo na kuporomoka kwa maadili ktk jamii. Wanawake kazi yao kubwa ni mambo ya jikoni na mambo ya chumbani na si vinginevyo!
     
  18. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />

    Acha uongo. Vitabu vya dini vinatafsiriwa to justify men deeds.
    Wanawake hawapendi wanaume wajinga. It is such a turn off to go out with a mwanaume mjinga.
    Wanawake wanapenda to look up to a man not down.
    If I have to choose between a smart poor man and a stupid rich man. I would choose a smart poor man.
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    kumbe ndio maana iran awataki kabisa kusikia kiongozi wa kike??
     
  20. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    kwa sababu wanajua wanawake wana akili sana! ndio maana wanaogopa! maana kama akisoma ashike cheo na yeye ndio anazaa ana uwezo wa kuamua kulea watoto mwenyewe na wengine ni vichaa zaidi hata ubini wa watoto watawapa wa kwao na sisi wa baba! thats why lazima watu waogope wanawake kusoma
     
Loading...