Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanaume tuu??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mchajikobe, Sep 14, 2009.

  1. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,979
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Ndugu wana JF wenzangu kunajambo linanisumbua sana kwa muda mrefu,kuna hiki kitu kinachoitwa kuchezeana kwenye mapenzi,ni muda mrefu nimekuwanikisikia wanawake wengi wakilalamika kuwa hivi wanapendwa kweli au wanachezewa(potezewa muda) tu na wapenzi wao.Hivi ni kweli kuwa wanaume hawachezewi na wanawake?je,ni wanaume tuu ndio huwachezea wanawake?Sasa kuna rafikia yangu mmoja ambaye anampenzi wake ambaye kiukweli anampenda sana,mpaka huwa anasisitiza hilo kwangu,lakini tatizo ni kwamba huyo dada ameolewa kinyemela kabla ya mfungo wa RAMADHAN,hakutaka kumwambia huyu jamaa yangu,na bado huyu dada anamng'ang'ania jamaa yangu wakati yeye tayari ana mume,lakini jamaa yangu hajui kuwa huyu dada ameshaolewa.Sasa hapa ndugu wana JF huku sio kuchezewa kwa mwanaume?
    Je,niwanawake tuu ndio huchezewa???
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,948
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    sasa hapa unataka ushauri, maoni au nini? maana kama huyo ni jamaa yako wa kweli na wewe unajua kuwa huyo mtu wake kesha olewa kwa nini umwambii
    kwa kifupi wewe na huyo dada mnamchezea huyo rafiki yako.
     
  3. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,979
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Swala ni kwamba jamaa anajua lakini anachokitaka ni kuupata ukweli toka kwa huyu mpenzi wake,na huyu dada bado hajamuambia lakini ukimuuliza kuhusu mume wake anasema anampenda huyu jamaa yangu kuliko mume wake!!!!
     
  4. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hakuna kuchezewa, kuna kujibweteza ukachezewa.In other words "anayechezewa" regardless of gender, amejilegeza na kuachia achezewe.

    Otherwise watu wanasanzua deal mapema, put a ring on it au something similar.
     
  5. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hebu nijibie haya maswali kwanza maana naona haileti maana:

    1. Heee, hivi huyo rafiki yako yupo maeneo hayo hayo aliyopo huyo umwitae mpenzi wake au wapo nchi tofauti??

    2. Iweje aolewe bila mlengwa kujua au na mlengwa anako anakomega?

    nasema hivyo kwa sababu harusi zina maandalizi, huenda huyo rafiki yako hakuwa serious in relationship ndiyo maana katendwa. Angeweza jua habari za mpenziwe hata kabla ya kuolewa.

    Ushauri kwa wengine.
    Kama kweli wewe unampenda mwenzio, basi jaribu kujua anakoishi, familia yake n.k. msikutane barabarani tuuuuuuu, gest n.k, kama haupo serious basi endela na short time, na usishnage kusikia mwezi kaolewa na bado ataendela kuku-serve short time.

    Huenda huyo rafiki yako ni ATM na alikoolewa binti ni matulizo ya roho.

    Wewe mchajikobe ndo nyoka zaidi, unajua nini kinaendelea na humwelezi rafiki yako, nawe umemegewa na demu nini?? mnapalilia Ukosefu wa Kinga Mwilini.
     
  6. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Sio mwanamke ndio anachezewa, sema sisi wanawake ndio zetu kusema tunachezewa. Mimi huwa naona kama watu hakuna malengo ya kuwa mke na mume hapo ni wote mnachezeana tu kwa kumegana.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Sep 14, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,072
    Trophy Points: 280
    Mrembo wangu salama? Naona huo msamiati umeupenda sana eeh? Lol
     
  8. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    wote wanachezeana!! Jamaa yako anamfinya mke wa mtu na demu anacheat kwa mmewe!!
    jamaa kashaambiwa na watu sasa anang'ang'ania nini?
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,948
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    wewe ndio NN (Nyani ngabu) au ni IDENTICAL TWINZ
     
  10. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Huu msamiati nimeupenda, halafu nimeupata hapa hapa JF.
     
  11. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Safiii!! kituko
    Baelezee bajamaa na bandugu bajuwe wanamchezea jamaa.
     
  12. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mchajikobe mwambie jamaa yako atimue,hiyo siyo poa kwani huyo dem hamtakii mema na pia hana uaminifu kabisaaaaaaaaaa.
    Kama alikua anampenda iweje aolewe na kinyemelaaa,....???
    Aaaaaaghaaaaaa,ntamtemea mate mie,...
     
Loading...