Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanaume siku hizi hawaoi haraka?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mparestina, Jun 5, 2011.

  1. m

    mparestina Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf naomba mnisaidie hil nielewe mchakato mzma.
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    muoaji anaweza kuoa tu mara pale atakapomwona mwolewaji,
    sasa kumpata huyo mwolewaji ndo kasheshe.........................lol...
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Mchakato gani wautaka weye kuoa au jinsi ya kumpata muolewaji?
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Wewe nikikumata?!!
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hebu msaidie huyo muoaji bana..................
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hamna kuoa siku hizi maisha mafupi
     
  7. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama unaweza kupata glass ya maziwa kibandani ukapoza kiu!ya nn ufuge n'gombe?
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaaa, sounds like true!!
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mtindi au fresh......?
     
  10. vunjo

    vunjo Member

    #10
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kuoa ni kujipanga sio kukurupuka na uaminifu siku hizi ni F sasa mpaka umpate wa ukwel anaefaa mbinde.
     
  11. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unasikia majibu ya walio chelewa kuona lkn.........haya bana

     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,098
    Likes Received: 9,805
    Trophy Points: 280
    Kujiandaa ili kuweza kuhimili gharama kubwa za maisha ya ndoa, kutokuwa na mchumba ambaye muoaji anaona anastahili kuolewa naye, Wanaume wachakachuaji ambao labda baada ya kuumizwa kimapenzi au kusikia/kuona ndugu, rafiki au jamaa aliyeumizwa kimapenzi hivyo kuamua labda hawataki kuoa tena au kutoona umuhimu wa kuoa mapema.
     
  13. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Mimi sijui, japo ni miongoni mwa wasiooa lakini sina majibu........ngoja niendelee kusoma majibu ya wenzangu. Swali langu ni upi umri sahihi wa kuoa? Je kuchelewa kuoa ni pale mwanaume anapofikisha miaka mingapi?
     
  14. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    Parachichi unaweza ukafuga ng'ombe na bado,
    ukaendelea kuonja maziwa ya kibandani.......
     
  15. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kwa sababu wanajihusisha na ngono wakiwa wadogo sana,hivyo hawaoni umuhimu wa kuoa......:whistle:
     
  16. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hii pia inaapply kwa upande wa pili, kama utaweza kupata sausage zenye flavour tofauti kama spiced, chilli nk, ya nini kufuga nguruwe mzima
     
  17. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    kama unataka kutajirika na kuwa na neema fanya uoe.
     
  18. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mhhh! Sio kinyume chake?
     
  19. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wewe umeoa? kama bado kwa nini bado?kama umri mdogo kwa nini unauliza ili iweje, kama huna cash..
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kuoa watu hutangaza??? Muda ukifika tu mwake......halafu wewe nimekwambia rudisha ile signature ya zamani husikiii sijui ukoje hii haina mshiko ya nyuki mie penda ile ya zamani bana do the needful kindly i beg you right???
     
Loading...