Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanaume ni waoga kiasi hiki

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Oct 22, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    WANAUME WENGI NI WAOGA MBELE YA WANAWAKE WALIOSOMA AU WENYE PESA.

    UTAKUTA SABABU NYINGI ZINALETWA ETI HOO WALIOSOMA NA WENYE PESA HAWAPENDEKI ETC LAKINI UKIFATILIA CHANZO NI WOGA.

    NAFIKIRI BABU WA LOLIONDO ATOE DAWA YA KUTIBU HAKA KAUGONJWA

    WEEKEND NJEMA[​IMG]
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    Hawajiamini.
    Hawajitambui
    Hawataki kukosolewa.

    Baadhi wanapenda kunyanyasa, akiwa na mwanamke aliyesoma mwenye kipato anahisi atakua chini, maana hawezi mnyanyasa,au kumtishia arudi kwao.

    All in all chanzo ni kutojiamini.
     
  3. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hakuna mwanaume anayemuogopa mwanamke eti kisa kasoma, ana madaraka, fedha au nini!! wanaume wanachoogopa ni ULIMBUKENI unaowakumba wanawake wengi hasa wanapopata vitu hivyo; so they want to play safe. Wanawake wote wenye madaraka, shule, n.k. wana wanaume wanaowapanda kama kawaida. Tatizo kama mwanamke akiwa limbukeni au akiona kuwa madaraka yake, cheo chake, n.k. ndo dili sana akaanza kuonesha dharau, basi Mwanaume husepa mara moja.

    Sasa mwanamke akishaona amekimbiwa ataanza kulalama eti kakimbiwa sababu ana shule, fedha au madaraka!! No amekimbiwa sababu ya ulimbukeni wake na si sababu ya vitu hivyo. Hata wanaume wanaozinguliwa na vitu hivyo kiasi cha kuwafanya wawe na dharau sana nao hukimbiwa vile vile na wake au wadada! Huu ni upanga ukatao kuwili.

    Kwa hiyo ukiona umesoma, unafedha, cheo au madaraka makubwa, halafu ukaona wanaume wanakukacha, ujue una vijitabia vya kulingia cheo chako, mshiko wako au madaraka yako. Na hiyo tabia ni mbaya tu. Hata ukilingia sana uzuri wako bado wanaume watakukimbia tu!!
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    Naona mtoa mda yamemkuta.....njoo nikuoe mke wa pili (joking)
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Money is equivalent to power... Waweza kataa ndo ukweli wenyewe huo... iwe katika mahusiano ama maisha ya kawaida with Money waweza geuzwa hata Mungu... Mfano rahisi tu; jiulize ni kwanini kua kuna Maraisi nyuma ya Raisi wetu?? MONEY!

    Hivo basi kweli kabisa inapendeza katika mahusiano kama Mwanaume yupo juu kipesa kuliko Mwanamke ili kuepusha vimatatizo vya hapa na pale... Inapotekea mwanamke anapesa kuliko mwanaume - yahitaji mwanamke mwenye busara saana for hata akupende vipi in the long run aweza geuka na kujenga kakiburi fulani ambayo yaweza mfanya mwanaume ajisikie emasculated..... Na if he is in that sorry state, then it means kisha kua weak... Na IMO a man should be stronger than a woman in a relationship. Sisemi amtawale but wanaoelewa you know what i mean....
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sababu nyengine ni kuwa mwanamke alosoma na kuwa na pesa mara nyingi hukataa /kutawaliwa na mwanamme...
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hata mwanamke asome vipi, awe na hela vipi..a man will alwayz be on top.
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Nashukuru mungu sijawahi kumuogopa kiumbe aitwae mwanamke!
     
  9. k

    kisokolokwinyo Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    uwoga wao wenyew lakin weng wa wanawake wenye pesa wala cheo si wanyanyasaj ukimtimizia swala la 6x6 hatok nje hata kam ww ni kapuku utakula pesa yake tofaut na wanaume wakiwa nazo wanyanyasaj anafikiria akatongoze dem gan tena yaan hata umpe vp yy anawaza ngono tuuu ili et wamkome kumbe anajimaliza!
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Hao wanaowaogopa kuna kitu kinapungua kwenye bongo zao...
     
  11. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,007
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Unadhani kwa nini wanakataa 'kutawaliwa' na mwanaume? Btw, hivi 'kutawala' katika muktadha wa ndoa/mahusiano kupoje (kunaambatana na vitendo gani/ishara gani)?
     
  12. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    Mitazamo hasi kama hii hapa dhidi ya wanaume ndo kinachofanya mwanamke ashindwe kuwa na mahusiano na mwanamme. Hii ni kwa sababu kila mme atakalofanya wewe unaona unanyanyaswa, kumbe wanaume ndivyo walivyo, hakufanyii hivyo eti kwa sababu anakunyanyasa.

    Kumbuka tu kuwa mwanaume na mwanamke ni watu tofauti katika baadhi ya mambo na hivyo wana mitazamo inayotofautiana. Wanawake wanaotambua hilo, hata awe amesoma vipi, hata awe millionea bado ataishi na mwanaume wa aina yoyote na watadumu.

    Lakini mwanamke anayewachukua wanaume wote na kuwaweka kwenye gunia moja la unyanyasaji, ataishi kweli na mwanaume kinyonge tu kwa kuwa hana kitu!! Akipata kitu tu, basi ndo inakuwa shida.

    Rekebisha mtazamo wako tu, mtazamo ndo huumba mazingira yako na kukufanya uwe hivyo ulivyo!
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kutawaliwa nikuonako Mimi labda
    1. Kutokubali kuwa mwanamke naye ana mawazo ambayo yanafaa kusikilizwa kwenye masuala ya familia

    2. Kuelewa na kumruhusu mwanamke kufanya maamuzi linapokuja suala la pesa alizonazo
    (akiamua kumnunulia mdogo wake gari, nyumba,..)

    3. Kumpa uhuru Wa kutosha wa kufanya ayapendayo japo kama Mume yeye hayo hayapendi

    Na kadhalika :]
     
  14. s

    shalis JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli wewe kipima pembe lol eti wakisoma malimbikeni tena tutake radhi
    ni kukosa kujiamini kwenu tu
    hamna lolote ..inferiority complex zenu zinawasumbua
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mara chache?
     
  16. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hela na skonga uleta kiburi sumtimes ....sasa kwa kuogopa matatizo ndio maana wanaume wanawakwepa wanawake wasoi na wenye pesa
     
  17. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    mimi siwaogopi kabisaaa...labda tu nisimpende
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mi mwenyewe nashangaa mnatuogopa. Lol.
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mara chache hukubali :]
     
  20. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Sikatai, wapo wanaume wasiojiamini, wapo wanaume wanyanyasaji na wapo wanaume ambao kuishi kwao na mwanamke wanataka wawe juu siku zote. Hali kadhalika wapo wanawake ambao wakishaenda shule kumzidi mme wake basi tena, tena kwa wanawake ni walio wengi.

    Ninachosema ni kuwa si wanaume wote wako hivyo! Hali kadhalika si wanawake wote wako hivyo! Wako wanaume tena wengi tu waelewa wanaoishi na wanawake wenye shule iliyoshiba na/au madaraka na hawana matatizo.

    Tatizo ni msimamo wa mwanamke husika. Ikiwa hujakutana na mwanaume wa hivyo usijiwekea kizingiti kwa kusema wanaume wote wanaogopa wanawake walio-soma. Ukishajiwekea hivyo kichwani mwako tayari wewe ndo tatizo.

    Kuhusu inferiority complex, sidhani kama umepatia. Wanawake ndo wenye inferiority complex ndo maana akipanda juu anakuwa tatizo. Ungeniambia wanaume wana superiority complex hapo pengine ningekubali.
     
Loading...