Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini wanaume hubadilika mke anapojifungua?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Red Giant, Mar 19, 2012.

  1. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,674
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    Kisaikolojia inasemekana kuwa mtu akikosa kitu alichotarajia (frastruesheni) mbinu mojawapo atayo tumia ni kurudia tabia zake za zamani hata za kijinga! mfano mtoto akiwa pekee yake nyumbani huwa wazazi wanamkea sana na kumpa atensheni kubwa sasa akizaliwa mdogo waka utaona anaanza tabia za kulialia, kudeka, na tabia nyingine za kitoto ambazo aliacha kama vile kukojoa kitandani alimradi tu apate atensheni. mwanamke anapojifungua huhamishia atensheni na upendo wake kwenda kwa mtoto, mume anaanza kumuonea wivu mtoto ili kupata atensheni anaanzisha tabia za ajabu ajabu. solusheni: ni kulielewa hili jambo na kufesi ze rialite.(ukikosa neno la kiswahili chukua la kingereza liweke kwa kiswahili-Jakaya mrisho kikwete)
     
  2. m

    mtukwao2 Senior Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhhh!!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kwa maelezo uliyotoa ni kama vile mke ndio hubadilika, mabadiliko ya mke kuwa karibu zaidi ya mtoto kuliko mume ndio hupelekea hayo mabadiliko ya mume.
    Kwahiyo hiyo saikolojia yako tukabiliane nayo vipi ili twende sawa?
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wife ndo anahamisha mapenzi kwa mtoto akisahau kuwa mumewe naye ni mtoto anayehitaji attention:my proffesor once told me men dont grow beyond the age of five
     
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Co hayo 2, baadh ya wanawake wakijifungua hushindwa kumaintain usmart/usafi wao,unakuta mwanamke ana2mia mda mwingi kumhudumia mwanae anajisahau yeye binafsi na wkt kabla alikua anameremeta!lol mwanaume akiona hivyo lazma abadilike nae
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye blue...
    proffesor wako alikuwa sahihi kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    hahahahahah

    "men don't grow beyond the age of five"

    lohhh naenda kuiweka hii kama signature...
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mambo haya hutokea na kuwasumbua wanandoa wengi hasa wapya kwenye ndoa means wanapokua ndio wamepata mtoto wa kwanza,kwan wengi wanakua wagen na situation hii,ila badae wakielekezwa huelewa na kupata uzoefu hata wanapopata mtoto wa pili mama huwa anamudu kumaintain mapnz yake na mda kwa mtoto na mumewe!cha msingi ni wanandoa kuvumiliana na kuelekezana na kutafuta ushauri kwa wenye uzoefu wakati wa kipindi cha kupata mtoto wa kwanza!
     
  8. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ni kweli
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    baby dont u ever grow...........jus stay this little
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkioana watoto.... yaweza kua kweli, but if you are mature you both change for the better....
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Suala la kupata mtoto ndani ya familia, binafsi siamini kuwa ni mwanaume pekee ndiye anayebadilika, ukweli ni kwamba wote (mwanaume na mwanamke) hubadilika kutoka na kuingia kwa mgeni huyo.
    Kwa wadada (baadhi) anapojifungua mara nyingi mapenzi huamia kwa mtoto na kupungua kwa mume. Wakati huo huo baba hujikuta na furaha ya kupata mtoto and at the same time kujikuta mpweke kwani muda mwingi aliotakiwa kuwa na mkewe hutumika kumlea mtoto huyo mchanga hivyo automtically baba (baadhi) hubadilika na kuanza kuzurura.

    Ushauri: Ni vzr kufahamu mapema kuwa ujio wa mtoto ndani ya familia ni baraka ila kuna changamoto zinazoambatana na huyo mgeni ambazo pande mbili husika (baba na mama) wanapaswa kuzifahamu vzr na kupambana nazo.

    HP
     
  12. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,674
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    kuna wadau kama husniyo wanasema mke ndio anaanza kubadilika, ni kweli! ila mke anabadilika kwa ajili ya komoni interesti (mtoto) lakini mume anabadilika kwa sababu za kiselifishi. hebu tuwe rialistiki unaweza ukawakea mume na mtoto kwa usawa.
     
Loading...