Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Wanaume Hawapendi................................

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dena Amsi, Apr 14, 2011.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Nimepata kuona, kusikia na kutendewa hiki kitu.

    Nauliza hivi kwanini Wanaume hawapendi kuambiwa:

    "Leo inabidi tuzungumze kuhusu jambo fulani" "Today We need to Talk"msisitizo.

    Nimeona ukishamwambia hivyo kama mapenzi yanapungua au sijui ni kujiamini kunapungua sana, halafu atajizungusha mpaka usahau tena wakati mwingine unakuta kuna kosa hivi au kakwambia kitu ukaona ni vyema kuzungumza kwa kina lakini atayeyusha na kuipotezea kwa mbali.

    Wenzangu mmewahi kuona au kukutana na kitu hii au ni mimi peke yangu???

    Naombeni ushauri wenu.....

    DA
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwasababu mara nyingi hua inaishiria kuna jambo muhimu sana ambalo mtu ameshindwa kukwambia tu straight mpaka akupange.Yani inakua kama unaweka appointment kwamba tunahitaji kuongea kwahiyo tenga muda.Na kwa wengi maongezi hayo hua yanahusu kuachana..kupungua kwa mapenzi..kuelezana makosa and what not!Kama unataka kumwambia mtu kitu mwambie 'kuna kitu nataka kukwambia' hapo hataisha kukusumbua umwambie.
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sijui kwa nn wanafanya hivi halafu usishangae kosa kafanya yeye atajitetea na kuligeuza uonekane wewe msichana ndo mkosaji
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160

    Umenisemea ambayo sikuyasema kupotezea fulani kha kumbeeeee.......................JF sante sana
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    This sounds harsh to me.
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160

    Hapo ndipo nilipolenga yaani atakavyoipotezea utashangaa
     
  7. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    DA akiwa na kosa lazima atakuzungusha na at the same time kama alikuwa anachelewa utamuona mapema karudi nyumbani ili tu asikuudhi asikumbane na kiti moto, wajanja haya watu acha tu
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo maana hutakiwi kufanya hivyo...kama umeamua kweli mpe bila kumtisha!
     
  9. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hiyo niliistukia muda
    wanaogopa kuwekwa kitimoto
    sasa hivi strategy ni kusema tu bila kumu alert afu unajifanya haijakuuma hata chembe
    ushampa shua kiaina ajipange mwenyewe
     
  10. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    unajuaa dada..mwanaume ukimwambia''to day we need to talk" lazimaa akuzungushe sababu kubwaa anajiuliza kuna kitu gani au nini nimefanya so anajipa mda wa kukifikiria...
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    well said dear................
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    ha ha ha ha nimeipenda hii
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha hiii kweli bana lakini wao wakitaka mbona tunawasiliza wajameni....................
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Wanajua wana makosa kibao sasa unapomwambia hivyo inabidi aanze
    kufikiri/kujipanga leo nakwenda ulizwa lipi kati ya hayo
     
  15. A

    Anold JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    QUOTE=Dena Amsi;1854256]Nimepata kuona, kusikia na kutendewa hiki kitu.

    Nauliza hivi kwanini Wanaume hawapendi kuambiwa:

    "Leo inabidi tuzungumze kuhusu jambo fulani" "Today We need to Talk"msisitizo.


    Kuna agenda kuu ambayo humfanya mwanaume amfuate msichana. Kama agenda ni kufanya tendo la ndoa na kutimka inakuwa vigumu sana kumshawishi mwanaume huyo kuzungumzia mambo ambayo kwake sio kipaumbele. Wanawake wengi hasa wale ambao hawajaolewa huweka matumaini makubwa hasa ya kimaisha na wapenzi wao bila kujua nia na dhumuni la kutongozwa na mume huyu, wanawake wengi hudhani kuwa maadam ametembea na mpenzi wake huyo na kupewa ofa kibao, hudhani kuwa hivyo ni viashiria vya kupendwa na uhakika wa kuolewa. wanaume wengi wanapowafuata wasichana ni kwa ajili ya kutimiza tamaa ya kufanya mapenzi tu baada ya hapo hakuna nafasi ya kujadili agenda yeyote inayohoji nia ya uhusiano huo. Ndio maana ukitaka kufahamu nia ya mpenzi wako ibua mjadala uhusuo hatima ya uhusiano wenu, jibu utakalo ambiwa ni "mbona unaharaka, usiwe na wasiwasi kamwe hutasikia mwanaume akikuambia nia ni kutaka kukuoa na mara nyingi wanaume wa aina hii hawataki kabisa uhusiano wenu ujulikane, kitu ambacho ni tofauti na wanaume ambao wanania ya dhati kwani mipango ya mahusiano ina uwazi fulani.
     
  16. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,071
    Likes Received: 1,423
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja, hata mimi sipendi tabia ya mwanamke kunuweka alert, nabakia kujiuliza kulikoni muda wote kabla ya kufika muda wa kuambiwa.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hawapendi kuambiwa nini?
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unaweza ukamwambia baba ako eti wewe baba umejamba?
     
  19. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata sijui knn wanaogopa sana , lakin nahisi ksb,
    wanakuwa wanahisi labda umejua mabaya anayoyafanya hukoooo,
    wakati wala wewe labda hata haufahamu hayo wala hauyaongelei hayo ,
    Siku hiyo utakayoipanga kuongea basi atajifanya yuko busy na mambo mengine au ana jambo lingine la maana analifuatilia,
    kama ni mpenda mpira basi siku hiyo atakuwa busy ni supersport kupita kiasi ...lol

    Eti wanaume kwann mnapenda kujihamihami?????....lol
     
  20. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Fidel nashindwa nini kumwambia mpenzi/mume amejamba
     
Loading...