Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini wanaume hatuuoni upuuzi huu!@^&&,,@

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by yahoo, Oct 25, 2011.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Utakuta mwanamme ana mke na watoto,hao watoto mkeo ni mama yao wa kambo, na huyo mke anawanyanyasa kishenz hao watoto,lakni wanaume tunauchuna kama hatuoni vile.hadi hao watt wanapata madhara kimasha au kisaikology nawengine wanageuka chkoraa, reseach yangu ndogo inaonesha asilimia 90 ya wananume hatusolve ishu kama hizo,wanaume tuwe macho tutenganishe kati ya mapenzi na future za watoto.nampenda waifu wangu lakini OLE WAKE ANYANYASE WATOTO KWA KISINGIZIO ETI SIO WAKE, ATAKOMA!
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama unamsimamo huo HONGERA sana .....wengine sijui inawakolea sana au ujinga sifahamu watoto wana nyanyaswa na yeye hasemi halafu na yeye anajiita mwanamme.
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    limbwata!
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kabisa, likikubali usiombee kila kitu ni hewala bwana!
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Siyo Limbwata hata kidogo, bali ni udhaifu katika uongozi wa familia na uoga wa kutoa maamuzi magumu kama serikali ya JK
     
  6. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi kama mama marufuku mtoto wangu kulelewa na mama wa kambo, mpaka afike umri wa kujitambua
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280

    ngoja wale waumini wa mapenzi ya dot.com waje waanze kurusha mawe hapa...suburi
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    na mimi kama baba ni marufuku zaidi mwanangu kulelewa na baba wa kambo_hapo sasa.
     
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni heri kuota ndoto
    zisizokuja kuwa kweli kuliko
    kutoota kabisa by
    pushkin.alifariki baada ya
    kuzipiga ulingoni na jamaa
    ambaye alikua anagombea nae
    mwanamke hivyo wakakubaliana
    kupigana hadi kifo hatayebaki hai
    anachukua mwanamke.hii
    inafurahisha lakini jamaa
    amenivutia coz he was ready to
    die for the woman he truly loves
     
  10. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    wengi sio limbwata,ulimbukeni, tu, familia nyingine utakuta watoto wengine wanaishi kama wapo masaki,wengine wanaishi kama wapo tandale,dume zima linaangalia tuu!
     
  11. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    wanaume wengi hawanyanyasi watt wao wa kambo bwana!kama wapo haizid asilimia 2
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Omba MUNGU Maty.......unafikiri wengine hupenda?
     
  13. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    umri gani,ananyanyaswa tu hata kama yupo secondary.mm yamenikuta hadi nafika seconary iliniathiri kisaikolojia hadi ikanisumbua kwenye masomo yangu.
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mara nyingi hii hutokea saana, But kama ilivo ngumu kujua tabia ya mwanao mtaani ndo ilivo ngumu pia kujua tabia ya Mkeo mdogo kwa wanao... Wanawake wengi wa sampuli hii ni wajanja mno maana hua na maneno ya kujenga kuhusu hao watoto kwa baba yao while at the same time akiwatesa asipokuwepo... Huku as time goes on anaanza kuzusha tabia mbovu kwa watoto hao ili tu baba yao awaone wao ndio wakosaji. Na tamaduni zetu hizi za kaka/baba zetu kurudi hali watoto wamelala ndo balaa kabisa maana haelewi nini kinaendelea kwa watoto humo ndani... sad.
     
  15. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nashukuru Mungu sio mama wa kambo wote wako hivo ila kuna baadhi yao wako hivo na ni lazima kuyaongelea. Kwanza ningeomba utujulishe zaidi kuhusu hiyo research yako. Ilionesha wanaume hawajaribu kusolve hili tatizo, sawa ila ilionesha nini chanzo? inawezekana ikawa ni mwanaume huyo huyo, alianza kwa kuonesha upendo zaidi upande mmoja na wakati mama mbaya huyo alimkanya akapeleka balance upande mngine? sijui, nauliza tu...
    Pia tuambie ni kina mama wa category gani zaidi (wasomi, professional, housewifes, rural/urban etc). wanakua hivo hata kama walikuja na watoto wao wenyewe katika ndoa? does this apply kwa mtoto wa kabla ya ndoa to the same extend as mtoto alie zaliwa wakati ndoa imesha fungwa?
    Nani zaidi alihusika katika kumaliza matatizo hayo? familia ya mama wa mtoto, familia ya baba ya mtoto, serikali, shule, familia ya mama wa kambo etc...
    It is an interesting research na kama haiku-cover hizo area zote tuambie pia...
     
  16. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu, tunatakiwa kubadilika!
     
  17. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi kama Baba, ni marufuku wanangu kumsumbua mama yao wa kambo, kisa eti siyo mama yao mzazi.
     
  18. D

    Destroyer Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhan msimamo ndo unahitajika
     
  19. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    jamani kwa haraka haraka ukichunguza kwa kina utagundua hao mababa watoto hao sio their biological father. Haingii akilini mwanao wa kuzaa mzazi ukose uchungu nasema haiwezekani.
     
  20. D

    Destroyer Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhan msimamo ndo unahitajika
     
Loading...