Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanaume hatuna makocha wala hatupewi training ().

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Jan 8, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    1. KITCHEN PART HAKUNA.

    2. HAKUNA ANAYE JALI MAFUNDISHO KABLA YA NDOA KAMA ULIPEWA UNA BAHATI LAKINI MAJORITY YA WANAUME WANAINGIA KAVUKAVU.

    3. TUNAJIFUNZA KAMA KUKU WA KIENYEJI ANAVYO TAFUTA CHAKULA CHAKE MWENYEwe, CHUMA, PUNJE YA MAHINDI, ETC ANAKULA TUU.

    JE HILI HALINA ATHARI KWA WANAUME , NA JE HII SIYO SABABU YA WANAUME WENGI KUCHINDWA KUMUDU NDOA ZAO.???
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Asante kwa kukumbusha jambo hili muhimu maana watu wanafikiri kuwa mwanaume ni sawa na treni ambalo ukiliachia tu breki zake basi litakwenda kwa kufuata reli bila kutoka kwenye mstari,kumbe sio hivyo ni bora wangeweka kwenye katiba jando letu tu ili tumalizie huko.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    We are naturally endowed with all the necessary capacities!
     
  4. F

    Ferds JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Nature without knowledge is nothing my bro......, tunahitaji kuelimishwa , kujifunza na kupata ufahamu zaidi juu ya maswala ya mahusiano,mapenzi na ndoa kwa ujumla,
    hiyo notion yako ni mbovu na naomba uifute for your wellbeing
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    umenichekesha saaana Mkuu yaani ha ha haaa,,
    Ni hoja nzuuri sana ambayo ama kwa hakika tunapaswa kutupia macho mawili nasi 'tufundwe', u never knw huenda ndoa nyingi huvurugwa kwa kutokufundwa sisi midume
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nitaanzisha ofisi ya kuwafunda wanaume. Msihofu.
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Nina mashaka hapo.
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nafikiri itapendeza sana mkifundwa......kuna wengine wakishajua tufanya tendo la ndoa wanafikiri ndo kila kitu............yaani ifunguliwe tu mapema tuwalete shule.:playball:
     
  9. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Naamini yale tunayo yajua ni kidogo sana. Coaching is necessary for men and is not an option.
     
  10. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Nami nimehisi kama tunaonewa. Ndoa nyingi kinababa ndoo chanzo. Au kwa sababu sisi ndo watafutaji??
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    usiwe na mashaka pm.
    Nataka ndoa zenu zidumu. Nitatoa hiyo elimu bure kabisa.
    Wababa wengi mmekuwa goigoi kila idara na ndio maana wake zenu wanatafuta dogodogo nje.
    Wababa mpoooo?
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mashaka bado yapo,yawezekana kweli mbuzi akawafundisha fisi kuhusu mambo yao?
     
  13. Atoti

    Atoti Senior Member

    #13
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hehe shosti umeniwahi tuingie partnership hahahaaaa lol
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kweli shosti maana hivi vibeberu tumechoka na kesi zao.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    halafu inabidi nianze na wewe maana umekuwa mbishi.
    Inawezekana.
    Assume huyo mbuzi ni fisi na fisi ndio mbuzi.
     
  16. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi wakati wa hizi sherehe za "jando" huwa wanaume hawapewi shule ya ndoa, mapenzi nk ?
     
  17. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Itakubidi uombe ruhusa kwa mwenye mali.........
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    :nono::nono::nono:
     
  19. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145




    Hahahahaaaaaaa,niruhusu tu nikaongeze ujuzi mama.........
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    itakuwa poa kama ukiniruhusu na mimi nikaongeze kwa babu
     
Loading...