Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanasiasa wengi hupenda kujiita vijana? Wakati umri umeenda?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gwavara, Jun 7, 2012.

  1. g

    gwavara Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania wenzangu naomba mnisaidie Ujana unaishia miaka mingapi kwani Watanzania wengi hususan Wanasiasa wamekuwa hawataki kutoka kwenye hili daraja na siku zote wanang'ang'ana kwenye Ujana.

    JK mwaka 2005 akiwa anagombea Urais alijinadi kuwa ni Kijana wakati akiwa na miaka 55.Watu kama akina Zitto Kabwe na Filikunjombe,Bulaya na January wanajiita vijana wakati umri wao unazidi miaka 35.Nijuavyo mimi Ujana unaanzia miaka 18-35.Naomba mnisaidie katika hili sababu Watz wengi wanapenda kuonekana wadogo kiumri wakati siyo uhalisia wao.

    Tumeona hata kwenye Uchaguzi wa Mwanasiasa Kijana humu JF kuna watu wa Makamo nao wanachaguliwa kama vijana wakati umri umeshapita.Naomba Watanzania wote tuelimishane maana ya Kijana sababu kuna Wazee wengine sababu ya mawazo yao mazuri nao wanapenda waonekane Vijana. Lakini Ki uhalisia Ujana ni umri.
     
  2. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Tumeona hata kwenye Uchaguzi wa Mwanasiasa Kijana humu JF kuna watu wa Makamo nao wanachaguliwa kama vijana wakati umri
    una uhakika gani kama ni wazee una vielelezo vyovyote kusupport usemi wako.
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu kumbuka pia ujana ni fikra.
     
  4. h

    harakati83 Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Labda kifikra
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    tehe tehe ujana raha wadau! We acha tu, sasa mtu km wassira na yeye ajiite kijana si matusi sasa hayo
     
  6. b

    bumes Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Uko sahihi kwamba ujana unatakiwa wishie miaka 35, basically half of the life expected and going chini ndio vijana, life expectancy was basically 70 years.

    niaibu una mwaka 45, namtotowako amefikisha mwaka 21 wote mnaitwa vijana.
     
  7. e

    ejogo JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Limit ya Umri wa ujana inapangwa na watu, so, mtu yeyote anaweza akajiwekea limit yake ya ujana.
     
  8. Van persie

    Van persie JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 852
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kwani kuwa kijana unapangiwa na nani?. Mungu hajapanga ujana, mi nadhan ujana unaupanga mwenyewe. Na uzee unakuja wenyewe. Hiv km zito au nape tuwaite wazee?. Na mzee wa gombe ataitwaje?.
     
Loading...