Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Wanaoshindwa kutoka CCM wanataka kura zihesabiwe upya? wanatufundisha nini?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TIMING, Nov 1, 2010.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Napata tabu sana kuelewa hawa wagombea wa CCM ambao karibia wote wakishindwa wanataka kurudia kuhesabu au wanakataa matokeo

    tunajifunza nini kutoka CCM? kwamba wao huwa hawashindi kihalali?

    Au wengi wao walishinda primaries kwa mtindo huo?
     
  2. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakihesabu upya, Kura za CCM zinakuwa zimeongezeka kwa vile zinazaliana. Kama vile Mahanga angefanikiwa kuingiza yale mabunda ya kura alizokamatwa nazo angesema tuhesabu upya, ungekuta ameshinda kwa kishindo 80% kama kawaida ya maajigambo ya CCM!!!! Kule wanakokuwa wameshinda, hakuna kuchelewesha matookeo wala kuhesabu upya. Tafakari
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    what? Mahanga alikua na kura za kuchakachua?
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ukweli ni kwamba CCM bila kujua madhara ya watu wao kugomea matokeo, wanatuonyesha jinsi wasivyokua waadilifu na wezi wakubwa wa kura... wanatia kinyaa

    ni kawaida ya mwizi, siku zote huhisi anaibiwa, and that is exactly what CCM is doing

    Ombi langu ni kwamba vijana wasichoke kuzuia uchakachuaji... CCM wanatumia ile mbinu ya kuchelewesha vijana wachoke kulinda halafu waibe

    ikibidi tufanye harambee kwa majimbo yenye matatizo na ntatoa mchango wangu
     
  5. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna kura zinaingizwa wanapoleta masanduku sehemu nyingine. Halafu wanaporudia idadi inakuwa imebadilika. Hiyo ndiyo strategy yao kuchakachua. Inatakiwa kuwakatalia kabisa kuhesabu upya.
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ukweli unauma na siku zote CCM huwa ushindi hawaupati kiuhalali sasa kwa kuwa mwaka huu wameonja shubiri ya matokeo ya Ubunge wanaona ni kama vile haiwezekani na kitu kama hicho hakiwezekani kuna mtu aliwahi kusema demokrasia ya kweli itapatikana pale CCM itakapoondolewa madarakani sasa wanakuwa wagumu kukubali matokea kwa sababu wanaona kama ni miujiza kwao mambo yanayotokea
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Haki ya mtu siku zote haipotei hata ufanye vipi
     
Loading...