Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanaipenda Mei Mosi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Apr 30, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Apr 30, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Dear passengers,


    Kesho ni siku ya mapumziko kwa ajili ya siku kuu ya wafanyakazi. Siku hiyo ndiyo dege lile lililokodiwa ambalo licha ya malipo mengi linakuja bado likiwa na matatizo mengine kibao ambayo hawakuyamaliza. Inakuja hata hivyo kama fahari ya Tanzania na itawasili kwenye Uwanja wa Mwalimu J.K. Nyerere saa nane mchana kule terminal one.

    Wote mnakaribishwa kwenye tafrija fupi ya kuilaki ndege yetu kubwa kabisa ambayo itageuza shingo ya kila mtu hapo kesho. Kwa wale waandishi wa habari na mtakaofika huko ombeni kuingia ndani na kuona uzuri wa dege hilo....

    Huyu ni Kapteni speaking..
     
Loading...