Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini wana jf wengi wanapenda post za mapenzi??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ballot, Jan 24, 2012.

  1. Ballot

    Ballot Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimejiuliza maswali mengi juu ya hili'post za mapenzi na mahusiano na umbeya zina wachangiaji wengi sana ukilinganisha na post za siasa na mambo mengine'hii inaonyesha dhairi ya kuwa aslimia kubwa ya jf members either ni under age maybe under18''au sio magreat thinkers au watanzania ndio tulivyo????
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwani kujadili siasa ndio u great thinker?
    na watoto wa under 18 ndio wanahusika na mapenzi?
     
  3. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    miafrika ndivo tulivyo-Nyaningabu.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Hahahaha..... mamushka naona jamaa katufungulia chat room kijanjajanja asee!...... Huko kwao mapenzi yanaanzia nasare skul mpaka miaka 18 wanahamia rasmi kwenye siasa.

    Ukweli unabakia palepale.... Mapenzi yana-run dunia!
     
  5. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kawaulize kule kwenye jukwaa lao utawapata wengi tu na majibu yao mengi!
     
  6. Okuberwa

    Okuberwa Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebu leta kipimo ulichotumia mkuu kubainisha hayo unayoyafikiria.
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    namshangaa, nlikuwa bado kujua mambo ya mapenzi ni ya under 18, baada ya hapo ni fulu kufia nchi...
     
  8. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndio maana kukawa na hilo jukwaa mahususi kwa mambo hayo! Then JF ina members karibu 60,000 up to there..! hatuwezi kufanana mawazo! waache wafurahi, wanune, watongozane n.k wewe komaa huku huku kwenye siasa, mbona utapata wa hobbi yako!
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    source: Ali Kiba 4REAL
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    ni hivi?
    Ukiingia kule JS, ukaone jinsi inji inavyoliwa na wenye meno, halafu anakuja mtu kama FF au Rejao anarespond kwa utumbo,
    unajikuta umetukana afu umekula ban.
    MMU kuko stress-free. Na sisi tumechagua fungu jema!
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mrisho mpoto alisema tufanye tunachoweza

    wewe kama unaweza kuunda chombo cha kwenda mwezini unda, mimi kama naweza kuzaliana niache nizaliane
     
  12. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wapi mama SMILE,LIZZY,FF,FACEBOOK na wengi?
     
  13. R

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,647
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Na kama itatokea kwa bahati mbaya jukwaa hili la mapenzi likaondolewa basi naamini tutapoteza watu wengi sana humu ndani make hata Fb naona wanarudi huku kwa mamia

    Lakini mkuu karaha hii nayo yanini...niache kujadili mke wa jirani anavyoturusha kitaa nianze kukaa hapa na kujadili kupanda kwa gharama za umeme?yanini tena?

    Najiandaa nije kuwa Prf.wa mapenzi na ikiwezekana pia wanangu nao waweze kuwa na career za mapenzi make soko tayari tunalo...utasema ubongo wangu ni scattered,haya bwana!
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    We huna mpenzi?
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mhhhhhhhhhhhhh! naona leo kazi ipo manake, duuuuu!
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mapenzi ni sehemu ya maisha
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Yanarani dunia eeeeh2X
    Unatema big G kwa karanga za kuonjeshwa.

    Kama si mapenzi ungekuwa hapo??
     
  18. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    kwa sababu mapenzi yana chat
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    babu shkamoo ushapona kweli...
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nasikia anaye anaitwa Ayu kwa hiyo anaona wivu..
     
Loading...