Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini walibadilisha rangi za ndege za ATC?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 5, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Wamejaribu rangi nyingi tofauti:

    [​IMG]

    Na kama hii:

    [​IMG]

    Lakini kwa muda mrefu kulikuwa na rangi hizi ambazo bado binafsi sijaelewa kulikuwa na ulazima gani kuzibadilisha au zilikuwa na matatizo gani?

    [​IMG]

    My Take:
    Kama sehemu ya kurudisha ATC mikononi mwa Watanzania ndege zetu zilrudishiwe rangi zake - hata kama tukianza na hako kamoja!!!
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi nauliza kwa nini tulianza na ndege kubwa sasa tuna ndege ndogo.
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    hivi hizi ni ndege tatu tofauti au ndege moja imebadilishwa rangi tofauti
     
  4. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    ndege tatu tofaut kwa nyakati 3 tofauti kila moja na rangi yake.... hata wakipaka njano mie poa tu as long as linafanya kazi sawa sawa kwa miaka at least 5 mfululizo bila scratches....
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,158
    Trophy Points: 280
    Simba walilalamika kuwa ATC haiwatendie haki, kwa kuwa ndege hazina rangi nyekundu.
    Hili pia lilitokea kwenye jezi za timu ya taifa.
     
  6. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Twiga kwenye picha ya kwanza anaonekana anajikongoja kama amevunjwa miguu....pengine walitaka aonekane anakimbia.
    Twiga kwenye picha ya tatu amekaa vizuri sana.
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hesabu madirisha utpata jibu.
     
  8. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mdau,
    Kiukweli sioni tatizo kwa Ndege Kubadlishwa Rangi,sababu kila. Ndege imekuja nyakati zake Mfano ATCL walikuja na Rangi zao(picha ya Kati).na Kama Tumekubali kuanza upya si tatizo kwa Mwonekano + in businesswise renovation it matters...
    Unless otherwise, uwe. Na interest zako za kutaka rangi za zamani..ivyo tutarudisha mpaka Noti za kale.

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  9. k

    kijembe Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jibu ni kuwa hayo madege ya kukodi hawataki yachafuke na marangi ya nchi yenye viongozi wenye fikra duni mawazo hafifu na bila mwelekeo
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha jamani niacheni nicheke. lol! Hii nchi ina vituko sana.

    You see, CCM walipochunwa ngozi uchaguzi mkuu 2010 alijitokeza 'mtaalam' wa masoko akawaandalia mkakati wa re-brand the party! (Unaotesha ufisadi lakini re-branding inaonekana ndio jibu)

    Huku ATC a.k.a ATCL nako walimpeleka David Mattak, kampuni ilikuwa na vindege 2 ua 3 hivi na matatizo mengine lukuki. Bwana Mattaka as in the case of CCM akaona solution ya matatizo yooooote ya ATCL ni re-branding. Ndipo akaja na huyo twiga anaetembea kwenye mbuga za rangi ya blue. He was asked wakati anaondoka amefanya nini ATCL akasema - kaacha logo mpya!

    Binafsi ninaweza kuishi na huko kwenye 'tail' lakini logo ya sasa ni dhihaka utadhani ni ya telecom.
     
  11. c

    chama JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwanakijiji
    Uongozi wa ATC ni majaribio tu sishangazwi na jinsi wanavyojaribu rangi

    Chama
    Gongo la Mboto DSM
     
  12. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Ten% kaka, kwani siunajua cheki ya kupiga rangi lazima iithinishwe?hata wangepiga rangi nyeupe na bendera ingefaa au wangeweka twifa tu mkiani inatosha
     
  13. JS

    JS JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Lakini rangi za awali rangi halisi ya ATC inavutia si siri.....nakumbuka rangi hizi enzi za udogo zilikuwa zinanifurahisha sana nikiona kwenye in-flight magazines ambazo nilikuwa nakutana nazo nyumbani kwa shangazi aliyekuwa anafanya ATC zama hizo......warudishe rangi za awali
     
  14. Sunday Ngakama

    Sunday Ngakama Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Kwenye ndege hii hii nimependa design na rangi zilizopo, labda tu kama wakiirudisha wajaribu kubadili rangi ya kijani hapo juu imekaa kama ile kijani ya bendera ya Afrika kusini.
     
  15. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hii ilikuwa wakati wa ubia na South Africa Airways
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    maana tatizo la ATCL sijui kama lilikuwa ni rangi yandege!
     
  17. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Du....! Vipo vitu vingi vya kujadili lakini sio hili la rangi kwa halina mantiki yeyote cha muhimu ni je hizo ndege zinafanya kazi vizuri na faida ipo? Mengine hayo ya rangi ni umbea tu.

    THINK BIG
     
  18. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ...Ndege zenyewe hatuna, tunawaza kubadili rangi. Ni sawa na kuchagua charger wakati simu huna...
     
  19. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndo hapo sasa.........! kwani hata hako kamoja wamekakodi,
    Nasikia kapiga chapuo yule mwarabu.................................!mmmmmh?
     
  20. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Subiri tunaleta nyingine mkuu.

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
Loading...