Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Wakurugenzi wa Bodi mbalimbali ni wastaafu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by emgoa, Jul 15, 2012.

  1. e

    emgoa Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Imezoeleka sana Bodi nyingi wakurugenzi wake ni Wastaafu. Sasa hii ni kwamba ndo wana sifa za kufanya hiyo kazi kuliko wengine? Ni kupeana Ulaji/Kubebana? Lazima Bodi ya wakurigenzi wawe wazee?
     
Loading...