Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wake za watu hawapendi kutumia Condom?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtego wa Noti, Aug 17, 2012.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii sasa ni hatari, hivi nini kinachoendelea katika hii jamii?

    Hivi ni kwanini wanawake walio kwenye ndoa wanapoamua kutoka nje ya ndoa hawapendi kutumia kinga wakati wa kufanya zinaa?

    Ni kwanini hawahurumii uhai wao?
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtego wa Noti we umejuaje hawatumii kinga?
    Nahisi wewe ndiye mwenye jibu sahihi.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    is it??

    Wanafanya zinaa bila kondomu na wanawake wenzao???

    Hii risechi ya wapi?
     
  4. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wewe umejuwaje kuwa wanawake walio wengi wakitoka nje ya ndoa hawapendi kutumia hiyo mipira au ndo wewe unawahusisha na wake za watu wasio na hatia
    kuwa muwazi
    nawasilisha
    by MAJUTO
     
  5. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    za kwao, changanya na za mbayuwayu!!!
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Hapa jamaa atasema kuwa maambukizi ua vvu ni makibwa kwa wenye ndoa kuliko wasio kwen ndoa. Sijui kama ni kweli!
     
  7. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    We Umewaona wapi?
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Usitumie fedha kama fimbo kaka,mambo ya mapenzi ni makubaliano hapo ndipo mapenzi yana thamani.....
     
  9. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hiyo ni research ya muda mrefu ndgu zangu...tena ukifanya neye ukatumia zana hatapenda mrudie tena illa ukienda kavukavu atakung'ang'ania huyo paka mwenyewe uchanganyikiwe...
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hiyo singo ya nani vile...nikumbushe pls!
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Cosmas Chidumule.

    Jina lako linaendana na wimbo huo!
     
  12. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwan wake za watu si wapo kila eneo? kuna sehemu ambako hawapo?
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,195
    Trophy Points: 280
    Huu Mtego umenasa mwenyewe!
     
  14. K

    KWA MSISI Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni muongo,FULL STOP.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Kumsaidia Billie alikua ana maanisha umejuaje kama hawatumii condom?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    aaaah..asante kwa kunikumbusha King Kong 111, jina langu haliendani na unachokidhania...wake za watu hawahitaji kutegwa kwa hela...
     
  17. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mtego wa Noti,umetega wake za watu umewanasa sasa unatoa ushuhuda?(utani).Hapo mkuu wala usiumize kichwa,mimi kwa upande wangu naona ni mazoea ya walionayo ukizingatia yeye na mme wake hawatumii kondomu, kwa hiyo anaendeleza mazoea.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    aaah, ok. hiyo mbona simpo sana kujua...
     
  19. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    asante kwa kuunganisha dots...naamini ninachosema siyo uongo!
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    huwezi sema mdaa hii bila kuwa na takwimu japo kidogo.

    Nilifanya risechi ya maambukizi ya ukimwi katika maeneo ya wavuvi, kulikuwa na malalamiko mengi kuwa wanamme hawataki kutumia ndomu.

    Wakati mwingine huzitoboa au kuzikata kwa mbele na hutishia kutotoa pesa iwapo ndomu itatumika.

    Wanawake waliohusika wengi walikuwa almost wanaojiuza hata kama wameolewa.
     
Loading...