Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini wajumbe wa nyumba 10 wasingetumika ktk sensa??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by adakiss23, Aug 26, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Nahisi ni ubadhilifu 2 wa fedha za umma. Kwanini hawa wajumbe wa nyumba 10 kushirikiana na serikali za mitaa kufanya kazi ya sensa kwa kuwa wako karibu zaidi na wananchi wa mtaa wao zaidi kuliko kupoteza mamilioni ya kodi.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wajumbe wa nyumba kumi ni wa CCM siyo ngazi ya serukali ndugu yangu. Uendeshaji wa Sensa ni wajibu wa serikali siyo wa Chama. Hata CDM nao wameanzisha mfumo wa nyumba 10. Sasa ni nyumba kumi zipi zingetumika katika Sensa? Jielimishe kwanza.
     
Loading...