Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wajivalishe pete za ndoa na uchumba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by drphone, Mar 4, 2010.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimeona tujadili hili swala hapa sijui kama limewaijadiliwa kuna tabia imezuka tena kwa kasi sana wanawake kuvaa pete za ndoa wengine za uchumba wengine zote mbili na ukweli awajaolewa wala awana mtu na kaupelelezi kangu kinaonyesha wanaume wengi mafataki wanapenda wanawake wa aina hiyo cjui kwa nn ebu tubalishane mawazo
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,996
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    Kila mtu na sababu zake.
    Wengine hawataki wanaume baada ya kuumizwa,
    wengine ni fasheni tu wasionekane manunga yemba.
    Kila mtu ana sababu zake.
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni kweli mkuu kila mmoja na sababu zake ila wengi wanakuwa na waume za watu
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wanaume mmezidi usumbufu ndo maana.
     
  5. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Dhambi kubwa sana kudanganya status 'feki'
    Eti uonekane umeolewa kumbe siyo,
    Utapewa mwanaume ambaye ni mtata hivyohivyo,
    Kipimo upimacho ndicho utakachopimiwa na ufalme wa Mbinguni sababu umedanganya hapo,
    Ukitangaza kupitia hizi mipete ya uchumba/ndoa wakati wala hata huko hujafika utapewa yule ambaye tayari ameshaoa mke/wake kadhaa au mwenye mikosi kadhaa.
    Acheni hizo ishi kama mlivyo sawasawa na macho ya Mungu,kama hujachumbiwa ishi kama vile hujachumbiwa,kama hujaolewa ishi kama hujaolewa sawasawa na Mungu alivyokuweka wewe katika maisha yako!
    Kazi njema!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,996
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    Nampenda sana my dia darling.
    Amenizidi kidogo umri, tulikutana uswazi na tukapendana bila kujua nyadhifa tulizonazo.
    Baada ya kufahamiana nikagundua kanizidi miaka mitatu, kasoma kuliko mimi, amejenga nyumba nzuri na mimi nyumba yangu haijakamilika, nikagundua mengi, lakini yote ni kwamba amenipita parefu..
    Hatukupendana kwa ajili status,,,,,, ni mioyo yetu iliongea na ikakubaliana..
    Hakuwa na pete hata moja.
    I love her very much.
    Sitegemei chochote kutoka kwake.... Wazushi msije mkasema nalelewa mjini hapa.
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...hizo ni dalili za kukata tamaa na kutojiamini!
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wanajua wanaume siku hizi wanapenda sana kutongoza wake za watu kuliko ma sista duu.
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wengine wanavalishwa na waume za watu, kifupi ni nyumba ndogo!
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mmmh Wataalamu wa kazi za nje utawajua tu! Dr. tunashukuru kwa hili
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    So unatuvalia mipete; asa mdau m1 hapa kasema wenye pete ndio chaguo la watongozaji siku hizi? unakwepaje hapo?
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Makubwa!
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nasikia wanaojivalisha wanaondoa mkosi! teh teh teh; alafu mnadai mfumo dume utamalizika!
     
  14. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Habari ndio hiyo.

    Zaidi, hata wasichana siku hizi hawataki kuolewa. Wanawinda wanaume walioa, wawajengee nyumba na kuwanunulia magari. Wanapendelea wanaume waliooa kwa sababu wanajiheshimu, wako busy na familia. Hii inawafanya wasichana kupata muda free kujirusha na kufanya mambo ya maendeleo independently kuliko kuolewa ambapo ina kuwa kana unalea JIPU LA KWAPA.

    Ya nini kuolewa?
     
  15. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    I can sense you are speaking from experience!
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    I can't agree more!
     
  17. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #17
    Mar 4, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wengine wanajivalisha ili kujifariji tu.
     
  18. upele

    upele JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote tunakuwa tunazuga all in all pesa ndio mwisho wa yote uvae pete au hata ring la baiskel at the money all drop
    conquest
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    pole kwa usumbufu mamaaa! just tell them NO!
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    If you do me, I do you.
    You rub ma back, I rub yours.
     
Loading...